Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
Topic xàm quá ! Admin hay mod đi ngang qua close rồi del đi thôi !:binhsua24:

Xàm thì cậu ra chỗ khác,ở đây không chào đón cậu!!!
Del hay không cậu chưa đủ tư cách nói!!!!

hình như đây là 1 fan cuồng của jss, giống tui nhưng tui không nói cách thế mà là thảo luận cùng anh em :binhsua57:

Nói chung không bỏ nhiều $ vào nói sao chẳng được :)). bỏ tầm 5k$ vào xem chém được nữa không =))

Mình thấy topic này ko xàm đâu cậu mục đích topic để cảnh báo những nhà đầu tư có 1 góc nhìn chính xác hơn về JSS thôi:binhsua119:
Xàm thì cậu ra chỗ khác,ở đây không chào đón cậu!!!
Del hay không cậu chưa đủ tư cách nói!!!!
hi tớ nghĩ câu không nên dùng từ "chưa đủ tư cách" vì đây là diễn đàn chung cho mọi người ai cũng có đủ tư cách để đưa ra ý kiến của mình :binhsua90:

Mấy thăng Mod giờ mất tư cách thì có :binhsua168: Toàn bị kiện tụng không ak ! :binhsua162: Mod là gì chứ nhỉ ! Danh hão mà cứ tưởng mình là to :binhsua163: Không được kiêu mới được mọi người yêu chứ !!!

Mình thấy topic này ko xàm đâu cậu mục đích topic để cảnh báo những nhà đầu tư có 1 góc nhìn chính xác hơn về JSS thôi:binhsua119:

hi tớ nghĩ câu không nên dùng từ "chưa đủ tư cách" vì đây là diễn đàn chung cho mọi người ai cũng có đủ tư cách để đưa ra ý kiến của mình :binhsua90:

Đủ tư cách ở đây là những người có văn hóa và biết tôn trọng người khác.......
Còn mấy cái loại mõm ch...không thể nào mọc được ngà voi đâu cậu à,nên không cần phải kiêng nể gì mấy cái thể loại đó...

Last edited by a moderator:
Mấy thăng Mod giờ mất tư cách thì có :binhsua168: Toàn bị kiện tụng không ak ! :binhsua162: Mod là gì chứ nhỉ ! Danh hão mà cứ tưởng mình là to :binhsua163: Không được kiêu mới được mọi người yêu chứ !!!

Kiêu hay không cậu nên nghĩ lại bản thân mình,...
Dù có khác quan điểm với cậu,cũng đừng tự dưng xông vào phán xàm,...tốt nhất cụp đuôi mà lủi ra cho anh em thảo luận.
Nếu có xàm sao cậu vẫn quanh quẩn ở đây?
Cũng giống như mấy cậu khác nói ở đây toàn người nhát gan nhưng lúc nào cũng vào hóng hớt với mấy người nhát gan vậy?

Kiêu hay không cậu nên nghĩ lại bản thân mình,...
Dù có khác quan điểm với cậu,cũng đừng tự dưng xông vào phán xàm,...tốt nhất cụp đuôi mà lủi ra cho anh em thảo luận.
Nếu có xàm sao cậu vẫn quanh quẩn ở đây?
Cũng giống như mấy cậu khác nói ở đây toàn người nhát gan nhưng lúc nào cũng vào hóng hớt với mấy người nhát gan vậy?
Topic thảo luận mà anh ? nói chuyện khác làm gì

vào đây đọc, thấy thằng cha Tống cống Hiếu, kêu như gà =)). vkl thật, không biết bạn phân tích dựa ở đâu mà vkl thế, cũng toàn là suy đoán chủ quan, cùng với mấy thằng trong này, hơi tí là ticket ticket, éo má có vài chục $$ ngày nào cũng rút cũng ticket làm sao nó làm cho xuể. còn limit thì mày rút qua mấy công khác luôn đi sao cứ chon LR, rút mấy cổng kia thì trên dưới 3k$ rồi đấy, cái con ku chim gì mà cứ LR hay do giá nó cao, vkl chúng mi =)) . topic quá sàm

vào đây đọc, thấy thằng cha Tống cống Hiếu, kêu như gà =)). vkl thật, không biết bạn phân tích dựa ở đâu mà vkl thế, cũng toàn là suy đoán chủ quan, cùng với mấy thằng trong này, hơi tí là ticket ticket, éo má có vài chục $$ ngày nào cũng rút cũng ticket làm sao nó làm cho xuể. còn limit thì mày rút qua mấy công khác luôn đi sao cứ chon LR, rút mấy cổng kia thì trên dưới 3k$ rồi đấy, cái con ku chim gì mà cứ LR hay do giá nó cao, vkl chúng mi =)) . topic quá sàm

1.Clone nick -->Cắn trộm--->Hèn Mạt,
2.Nói năng mất dạy-->Con nhà vô học,vô giáo dục.
Có loại con cái như mày đâm đầu vào hố ga mà chết cho đỡ nhục.

1.Clone nick -->Cắn trộm--->Hèn Mạt,
2.Nói năng mất dạy-->Con nhà vô học,vô giáo dục.
Có loại con cái như mày đâm đầu vào hố ga mà chết cho đỡ nhục.

Mình nghĩ bac TH nên kiềm chế lại đi. chấp gì mấy loại người đó. chấp nó thì mình chắng hơn gì nó sao?
Hơn nữa JSS đang ngon bác phán vài câu làm mọi người run họ phản ứng cũng đúng (đồng ý là nhận định của bác có thể đúng).:D

Mình nghĩ bac TH nên kiềm chế lại đi. chấp gì mấy loại người đó. chấp nó thì mình chắng hơn gì nó sao?
Hơn nữa JSS đang ngon bác phán vài câu làm mọi người run họ phản ứng cũng đúng (đồng ý là nhận định của bác có thể đúng).:D

Nếu đang ngon thì sao phải Run hả bạn?
Làm người phải có chính kiến...''dù ai nói ngả nói nghiêng-lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân'''
Nếu phản bác thì cứ phản bác,mình cũng sẵn sàng đón nhận và học tập,...
Còn mấy cái loại kia thì thấy rõ mục đích là phá đám chứ chẳng có ý tốt gì,
Chẳng qua muốn câu thêm tí tiền của Ref hoặc muốn mình chuồn êm trước nên mới phản ứng vậy.......

Topic dần trở lên xàm vì xa rời chủ đề rồi. M góp ý bác Hiếu là không cần phải đôi co nói nhiều làm gì cả, ai sai cứ xử lý, band có lý do là ae phục

Nếu đang ngon thì sao phải Run hả bạn?
Làm người phải có chính kiến...''dù ai nói ngả nói nghiêng-lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân''
Bạn chắc đã học môn Tâm lý học nên có thể hiểu được thế nào là Tâm lý đám đông nhỉ?

t nghĩ là không nên với tình hình JSS bây giờ, mọi người cứ để thêm một thời gian nữa xem sao :binhsua06:

Bạn chắc đã học môn Tâm lý học nên có thể hiểu được thế nào là Tâm lý đám đông nhỉ?

Haha,vậy sao tớ lại đi ngược lại với đám đông?
Bởi vì có cơ sở mới dám phát biểu...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week