Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
vấn đề không cho rút ở 4 cổng thanh toán 2 hôm nay là để ổn định lại, chắc để giải quyết những khó khăn sau đợt nâng cấp gì đó theo admin nói, em nghĩ jbp không scam đâu!

Nó nâng cấp 2 tháng nay chưa xong nè bạn.
Nếu nó k cho rút..tới 2 tháng thì tính sao?
Chưa tới 7 ngày chắc loạn to rồi!!!
Khó khăn về technic thì chữa được,chứ khó về finance thì coi như ...xong.
Vô phương!!!
Chắc sang admin ZR vay tiền chữa cháy qua!!!

ko scam thì cũng chuồn, số ng đầu tư ngày càng nhiều nhưng hạn mức rút 1 ngày vẫn vậy hoặc có thể giảm, lúc đó ngồi canh mà rút ák.

JBP quỵt tiền mình 2 lần.Mình nhờ support thì nó có mail kêu là sẽ trả tiền vào tài khoàn jbp để mua post nhưng rồi cũng chả thấy đâu.Giờ tình hình e nó cũng k ổn định cho lắm cũng ghê răng tiền thì ném hết vào rồi nó mà cam cái là cũng đến nhảy cầu quá

JBP quỵt tiền mình 2 lần.Mình nhờ support thì nó có mail kêu là sẽ trả tiền vào tài khoàn jbp để mua post nhưng rồi cũng chả thấy đâu.Giờ tình hình e nó cũng k ổn định cho lắm cũng ghê răng tiền thì ném hết vào rồi nó mà cam cái là cũng đến nhảy cầu quá

có thêm bạn hiền nhảy với mình rồi. nó chưa scam trong năm nay đâu cố sống vài tháng nữa

có thêm bạn hiền nhảy với mình rồi. nó chưa scam trong năm nay đâu cố sống vài tháng nữa

Mua chung theo nhóm được giảm giá 50% tại công ty hốt xác thuê!!!

Nó nâng cấp 2 tháng nay chưa xong nè bạn.
Nếu nó k cho rút..tới 2 tháng thì tính sao?
Chưa tới 7 ngày chắc loạn to rồi!!!
Khó khăn về technic thì chữa được,chứ khó về finance thì coi như ...xong.
Vô phương!!!
Chắc sang admin ZR vay tiền chữa cháy qua!!!

haha, chờ đợi là anh hạnh phúc anh ơi, biết sao giờ :binhsua28: cũng kẹt 1 đống trong đó

Mua chung theo nhóm được giảm giá 50% tại công ty hốt xác thuê!!!
Trước cái ADC đã nuốt của mình gần 800$ rồi mong sao k đen thế chứ.

Nó không cho rút . Banlance ngày càng nhiều dồn 1 cục . Mà hàng ngàn người đầu tư có 1 cục bự như vậy. Khi được phóng thích ra nó sẽ vỡ ống thoát nước. Banh xác các nhà đầu tư.

mình mới tham gia sao nge nói nản quá vậy

ai ko may bị nó pending trong lúc này là chuẩn bị tinh thần dc rồi đó.

Nó đang Pay có nghĩa là nó chưa scam đâu.
Anh em cứ mua vài chai rượu gọi ít anh em nhậu chơi.

có thể nói là chưa còn nó cũng là HYIP sẽ có ngày scam chứa ko thể là ko tình hình hiện nay bất ổn nhưng chưa có dấu hiệu gì là chắc chắn nói tổng quát ko nên đầu tư tại thời điểm này rút về thì nên rút nhỏ lẻ < 50$ sẽ có khả năng về cao hơn rút nhiều nếu ADMIN cố tình ăn quịt thì tiền cũng ko về được . mình nghĩ LR gặp vấn đề thì cứ tạm rút về AP đủ MIN 20$ -30$ là rút chắc ăn. Sao cho về được vốn là tốt rồi đợi tình hình được cập nhật từ các bác có kinh nghiệm đầu tư HYIP rồi chúng ta hãy đưa ra quyết định. Bài viết này ra đời đúng thời điểm nhạy cảm rất cám ơn MOD

Hi,JBP sắp ... rùi à,nhưng dù gì cũng fai cảm ơn em nó đã cho anh em kiếm được kha khá :binhsua24:

Last edited by a moderator:
hiện tại thì đang pay nhá. ngóng tình hình nào

có thể nói là chưa còn nó cũng là HYIP sẽ có ngày scam chứa ko thể là ko tình hình hiện nay bất ổn nhưng chưa có dấu hiệu gì là chắc chắn nói tổng quát ko nên đầu tư tại thời điểm này rút về thì nên rút nhỏ lẻ < 50$ sẽ có khả năng về cao hơn rút nhiều nếu ADMIN cố tình ăn quịt thì tiền cũng ko về được . mình nghĩ LR gặp vấn đề thì cứ tạm rút về AP đủ MIN 20$ -30$ là rút chắc ăn. Sao cho về được vốn là tốt rồi đợi tình hình được cập nhật từ các bác có kinh nghiệm đầu tư HYIP rồi chúng ta hãy đưa ra quyết định. Bài viết này ra đời đúng thời điểm nhạy cảm rất cám ơn MOD

20 LR chưa về nhé. còn mấy trăm LR của thánh Quyền thì về từ hôm qua rồi. Thánh quyền request trước mình 4 tiếng :m070:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week