Request Có nên unset MOD Box HYIP lastmonitor hay không?

Status
Not open for further replies.
Reactions
13
MR
0.000
Tình hình là mình có tạo thread này Nhấp vào đây nè anh em!, nhận thấy MOD Box @lastmonitor được nhận khá nhiều chê và khen và cũng nhận được một vài ý kiến đóng góp mở Poll nên mình quyết định mở Poll này!

Với ý kiến khách quan của nhiều bạn trong 4rum thì hy vọng Poll sẽ cho ra kết quả hợp lý. Vì con số thống kê không biết nói dối :D

Thâm thúy quá thằng em hehehe... anh thích mầy goài đấy
Sao mà giống thằng ku đã phơi bài hết ruột gan trong Group vậy hở

Hehe, tại không có gì để mất cả, nên em mới mạnh mồm làm anh hùng bàn phím vậy đó anh Nam Tước ^^!

Upvote 0
Theo tâm lý của Shin thì là
1 là việc ko có gì quan trọng
2 là loại bỏ 1 quản lý có kinh nghiệm và mất công tìm 1 người khác vào đi từ tập sự để đi lên thì quá tốn công

Dù cách nghĩ của adm ko sai, có điều nó ko đúng người thôi. Thôi dù sao quyết định từ bên trên đã có , mọi ý kiến đề là vô ích. Ai về nhà nấy đi.
(Nếu các bạn khó chịu thì cứ nộp đơn ĐK làm mod box HYIP rồi khi các bạn đủ kinh nghiệm và khả năng để thay thế thì việc unset mod lastmonitor là đơn giản :D )
Nếu sợ cái thứ 2 thì mình sẵn sàng xin 1 chân làm thử :D, cũng có 1 tí kinh nghiệm. Cái quan trọng lại là admin :)

Về cái 1 thì chuyện này đúng là chả quan trọng gì với Admin, nó chỉ ảnh hưởng đến 1 số người sinh hoạt trong box HYIP. Còn 1 số người đó chắc cũng chả quan trọng với Admin luôn :).

Chuyện trong box HYIP mấy cậu không chơi hay biết về HYIP thì sẽ không thấy được bản chất của chú last :D.

Upvote 0
Xin lấy câu này của OnlyC :) http://mmo4me.com/threads/vai-thac-mac-gui-den-admin-onlyc.121904/page-5#post-2625234
Riêng box này và box Report SCAM là hai box quan trọng, cần giải quyết vấn đề nghiêm túc và nhanh gọn.
Thắc mắc của bạn đã được giải đáp. Mình xin phép lock topic tại đây.

Xin cảm ơn.

Không hiểu định nghĩa "nghiêm túc và nhanh gọn" được thực hiện như thế nào nhỉ :confused:

Topic mấy ngày rồi, Admin trả lời "nghiêm túc và nhanh gọn" cho anh em 1 câu ;), ko unset thì ko unset, còn unset thì unset. Ai dám làm gì quyết định Admin đâu mà sợ :D

Còn ko chắc tự vả vào miệng mình 1 cái o_O

Upvote 0
lastmonitor không được mọi người ủng hộ, nên cho mod về hưu . Ý kiến cá nhân

quyết định cuối cùng nằm ở Admin, và nó đã được đưa ra, MOD last được tiếp tục công việc của mình!

Upvote 0
canawan mod rồi mà :(
@canawan đang là MOD Box ***
Nếu sợ cái thứ 2 thì mình sẵn sàng xin 1 chân làm thử :D, cũng có 1 tí kinh nghiệm. Cái quan trọng lại là admin :)

Về cái 1 thì chuyện này đúng là chả quan trọng gì với Admin, nó chỉ ảnh hưởng đến 1 số người sinh hoạt trong box HYIP. Còn 1 số người đó chắc cũng chả quan trọng với Admin luôn :).

Chuyện trong box HYIP mấy cậu không chơi hay biết về HYIP thì sẽ không thấy được bản chất của chú last :D.
Vừa ngó qua thấy Topic đăng ký MOD close goài...
Nếu cậu thực sự có ý định cống hiến cho 4room thì tớ nghĩ cậu hỏi chuyện trực tiếp admin Shin sẽ nhanh gọn hơn đấy.
Good luck..

Last edited:
Upvote 0
Hiện tại admin đang bận và chưa có online để giải quyết hợp tình hợp lí cho các member!
Vì thế đừng có nói ad thế này ad thế kia! Khi nào ad giải quyết mà mọi người vẫn chưa vừa lòng thì lúc đó hả "trảm phong"!

Upvote 0
hay mình lập poll có nên unset admin . :p nói chứ quyết dinh cuối vẫn do ad nhà ta , khả năng mod last tiếp tục công việc là rất cao :D

Upvote 0
Chào các bạn,

BQT đã thảo luận trường hợp của MOD lastmonitor, cần có hình phạt thích đáng cho những việc làm đó. Nhưng UNSET một MOD có chuyên môn cao theo như thành viên của box đánh giá thì forum sẽ thiếu đi một người quản lý giỏi. lastmonitor cũng đã nhận thấy khuyết điểm của mình và mong có một cơ hội để thay đổi.

Quyết định cuối cùng của BQT là chuyển lastmonitor thành Trial MOD để có thời gian thay đổi, đồng thời vẫn có thể giúp đỡ thành viên của box. Nếu lastmonitor vẫn phạm phải những lỗi tương tự BQT buộc phải UNSET về Member.

BQT MMO4ME

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90