Có nên vay tiền dep vào JSS

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tình hình là có một số vốn nhất định đã đầu tư vào JSS và cũng kiếm ăn đc kha khá. Hiện tại JSS sắp reset, mình tham khảo ý kiến các pro có nên vay tiền dep vào nó không? mong mọi người chỉ giáo. Thank!

Tình hình là có một số vốn nhất định đã đầu tư vào JSS và cũng kiếm ăn đc kha khá. Hiện tại JSS sắp reset, mình tham khảo ý kiến các pro có nên vay tiền dep vào nó không? mong mọi người chỉ giáo. Thank!

thời điểm ngon theo tớ tính là sau 15 ngày ổn định đã bạn ah , nên cắm sổ đỏ hay cắm người yêu đi rồi đầu tư là ok nhất =))

Theo quan điểm của mình nếu không phải là tiền của mình nhàn rỗi thì đầu tư,còn vay mượn thì không nên! :binhsua17: Đặc biệt là vay lãi,vay ko lãi còn chấp nhận được :-"

thời điểm ngon theo tớ tính là sau 15 ngày ổn định đã bạn ah , nên cắm sổ đỏ hay cắm người yêu đi rồi đầu tư là ok nhất =))
Người yêu cắm được bao nhiêu
Sổ đỏ tan tác cái mộng liều

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppp lấy thêm ý kiến

Last edited by a moderator:

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

xuất khẩu thành thơ, tại hạ khâm phục

Tiền chơi dư zã thì vào
đi vây đi mượn chớ vào khổ thân ;))

đang tìm hiểu...
phân vân vì ko biết tiền đâu mà nó trả cho mình(trả lời đc câu này thì sẽ có quyết định:D)
nói vậy chứ cũng sẽ dep , ko liều sao giàu đc:binhsua15:

Em ơi anh bảo câu này
Sổ đỏ thì cắm , người yêu để dùng
;))

Vay thì cũng đc thoai. Nhưng nên chờ khoảng 15, 20 ngày sau khi nó res thì hãy đập vào, đề phòng nó scam sau khi đợt res vì mọi người dep nhiều. Nếu đc thì vay bạn bè, chứ đừng nên vay lãi. Đề phòng có gì bất trắc thì trả nợ vỡ thớt. :D

Theo quan điểm của mình nếu không phải là tiền của mình nhàn rỗi thì đầu tư,còn vay mượn thì không nên! :binhsua17: Đặc biệt là vay lãi,vay ko lãi còn chấp nhận được :-"

Tiền chơi dư zã thì vào
đi vây đi mượn chớ vào khổ thân ;))

Tiền mình thì dep, lời ăn lỗ chịu, không nên vay mượn.

"có nên vay tiền dep vào nó không"

không

Các bác ý nói đúng đấy. Chẳng có gì là chắc chắn cả. Đừng tự đẩy mình vào con đường liều lĩnh như thế :D
Chúc bác có 1 quyết định chín chắn :binhsua15:

nhìn thấy đống tiền to vật vã
nhanh chân cầm cố ném tiền vào
chỉ thấy vườn cam cây trĩu quả
chọn 1 cành to : treo cổ nào!!!

Kiểu này mở 1 topic "Thơ tình JSS" để anh em bay bổng cùng nó
hi hi

vay dep vào jss scam rùi thì lấy gì tra :|

thôi mấy bố đừng hù nữa đi , có làm có ăn có gan có máu liều thì sẽ đc hưởng những gì của mình nhất thôi , thời cơ ko đợi ai hết cả
Ông này tính giống mình, liều ăn nhiều nhưng thường là tiêu. ec

bán xe + bán nhà + ... + bán tất cả = đập vào JSS hết ==> có 2 trường hợp xảy ra :

1 / tiền đẻ ra tiền :))

2/ SCAM ( khó xảy ra vì nó tồn tại đã lâu) =))

Kiểu này mở 1 topic "Thơ tình JSS" để anh em bay bổng cùng nó
hi hi
Ô? Đọc kái reply của cậu này mới để ý thấy kái:

là thơ nhé. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads