Có nên vay tiền dep vào JSS

bán xe + bán nhà + ... + bán tất cả = đập vào JSS hết ==> có 2 trường hợp xảy ra :

1 / tiền đẻ ra tiền :))

2/ SCAM ( khó xảy ra vì nó tồn tại đã lâu) =))
Sắm trước cổ quan tài=))=))=))=))=))

Vay có lãi thì không nên . Vì có gì xảy ra thì tiền đâu mà trả ...
Mỗi người nó có cái số riêng hehe,thời cơ kh6ong đợi ai, tháng trước đã định đầu tư nhưng lưỡng lự, giờ mới đầu tư hơn chục ngày thì nó sắp reset. Hận JSS :binhsua04:

Last edited by a moderator:
Vay có lãi thì không nên . Vì có gì xảy ra thì tiền đâu mà trả ...
Mỗi người nó có cái số riêng hehe,thời cơ kh6ong đợi ai, tháng trước đã định đầu tư nhưng lưỡng lự, giờ mới đầu hơn chục ngày thì nó sắp reset. Hận JSS :binhsua04:
ông này chạy mất dép rùi

Người yêu cắm được bao nhiêu
Sổ đỏ tan tác cái mộng liều

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppp lấy thêm ý kiến

bán người yêu sang trung quốc đc khoản kha khá :D

bán người yêu sang trung quốc đc khoản kha khá :D
upppppppppppppppp lấy thêm ý kiến của pro thật sự

tripler lạnh lẽo zeek trong veo
một hack xì cơ bé tẻo teo
hận tríp thù ler thêm cả zeek
D D O S sập cái vèo

nhìn thấy đống tiền to vật vã
nhanh chân cầm cố ném tiền vào
chỉ thấy vườn cam cây trĩu quả
chọn 1 cành to : treo cổ nào!!!
Vãi bác, hay thế, hồi trước được mấy phẩy?

Liều ăn thôi......... Mà mình nghĩ JSS sẽ không SCAM đâu ! Uy tín và tồn tại 6 năm qua... Cũng đủ chứng tỏ JSS với sự uy tín của mình và trên toàn thế giới !

Tiền của mình thì hãy đầu tư, còn tiền vay mượn thì không nên. không nói trước được điều gì, mọi chuyện đều có thể xảy ra :binhsua02:

Tình hình thằng này thì tớ thấy nguy hiểm lắm, vì giờ nó có uy tín khá lớn nên khả năng nó scam cũng khá lớn ak.
các bạn nên đánh giá kĩ càng trước khi dep một số lượng lớn nha
và mình nghỉ không nên vay mượn , có thì làm đừng bán người yêu đi đó
hiii

rs di cho em dau tu tiep cooiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bây giờ đầu tư là okay rồi, không sợ bị ảnh hưởng bởi restart. Có gì đâu mà phải chờ đợi nữa chứ?

Còn việc đi vay thì không nên. Bây giờ nó là uy tín thật đó, nhưng mà chẳng biết thế nào đâu. Đùng một cái nó scam thì còn biết kêu ai nữa :-ss

Mình cần một bài phân tích đánh giá thật chuẩn về thằng này

Ko thằng nào là chuẩn đc bạn ơi....Vì mỗi lần Rest sẽ có ng ham bỏ thêm vào....bỏ vào quá nhiều sẽ gây ra hậu quả là đang trồng cam....Điều này Hiển Nhiên lắm...Nhưng cũng ko chắc đc...Ăn thua ở cái gan liều của bạn và tính chất hên xui=))

Nhưng đừng vay tiền nếu ko may thì khổ thân lắm...Tiền mình thì đở hồi hợp hơn:D.....

Ko thằng nào là chuẩn đc bạn ơi....Vì mỗi lần Rest sẽ có ng ham bỏ thêm vào....bỏ vào quá nhiều sẽ gây ra hậu quả là đang trồng cam....Điều này Hiển Nhiên lắm...Nhưng cũng ko chắc đc...Ăn thua ở cái gan liều của bạn và tính chất hên xui=))

Nhưng đừng vay tiền nếu ko may thì khổ thân lắm...Tiền mình thì đở hồi hợp hơn:D.....
cám ơn bạn. nhưng liều ăn hiều mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week