Có nên Việt hóa Forum không nhỉ?

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,847
MR
0.621
$200.00
Service Details
1||Facebook|https://mmo4me.com/threads/tang-follow-like-share-facebook-via-vn.414226/|6|VIP2|0|5
1||Windows Keys|https://mmo4me.com/threads/key-windows-all-versions.440916/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện nay mình thấy forum sử dụng giao diện tiếng anh hơi nhiều. Ví dụ như lúc đăng nhập vào, trên thanh setting v.v. Mình nghĩ nên Việt hóa toàn bộ để thân thiện hơn. AE cảm thấy thế nào? :binhsua119:

tập làm wen TA ik các cậu MMO ..... thì sẽ có 1 lúc nào đó cậu gặp các site TA thì lúc đó sẽ ra sao...ko lẻ bảo thằng admin site đó nó việt hoá :p......còn nếu ko hiếu đc cứ lên hỏi a Gu Gờ :p

Upvote 0
để tiếng anh nhiều chỗ hay hơn
nhiều chỗ dịch ra tiếng việt nhàm lắm :binhsua01:

Upvote 0
tớ thì tớ nghĩ nên cho vài mục tiếng anh + tiếng việt sẽ hay hơn .... vừa học thêm đc tiếng anh vừa chuyên nghiệp .... thế giới đang lựa chọn ngôn ngữ chung là tiếng anh mà :D

Upvote 0
Thực ra mấy cái Randum ấy chỉ nick mới mới có, mà cứ refesh cho nó ra câu dễ :D
Việt hóa cũng đc, không cũng chả sao, nhưng tốt hơn hết là nên việt hóa :)

Upvote 0
Mình nghĩ nên để tiếng anh đi. thay các câu hỏi post bài là được nhiều khi không biết ghi gì với mấy câu đó enter vài lần ra câu biết mới post được:binhsua04:

Upvote 0
Mình nghĩ nên để tiếng anh đi. thay các câu hỏi post bài là được nhiều khi không biết ghi gì với mấy câu đó enter vài lần ra câu biết mới post được:binhsua04:

Hic, hơn 60 post rồi vẫn phải trả lời mấy câu hỏi mỗi khi reply hả :( Vậy mà cứ tưởng hơn 2 chục bài thì nó tự biến mất.

Sẽ phải sống với mấy câu hỏi này dài dài đây..

Upvote 0
Upvote 0
i think it is not necessary to use vietnamese all the time,it can make we depended on google translate, sr because of my bad english becau se i'm vietnamese!!!!!!!!!!!!!:binhsua95:

Upvote 0
i think it is not necessary to use vietnamese all the time,it can make we depended on google translate, sr because of my bad english becau se i'm vietnamese!!!!!!!!!!!!!:binhsua95:
Bạn này có vẻ ghiền tiếng anh nhỉ? ;))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week