Warning có người scam mong được các bác giúp đỡ và để ý khi giao dịch ?

Status
Not open for further replies.
:D thôi của đi thay người! mình còn bị chien311 scam 7k str :3 hôm đó hơn 100k/1000 str

Scam đầy rẫy các thím nên cẩn thận hoặc rút kinh nghiệm :confused:

em vẫn không hiểu từ những người có đóng ở trên mmo là gì em chỉ hiểu là uy tín thui còn bảo hiểm ý là lâu năm làm ăn uy tí hả bác hay nó có cái gì đó để rằng buộc mà muốn scam cũng không được
Bạn chú ý lần sau nên gd với những người đã đóng bảo hiểm để có gì còn kiện cáo lấy lại đc tiền, hoặc những người join day trươc 2013 :)

người ta đóng bảo hiểm cho admin site.. thì những người đó có uy tín hơn (không hẳn là uy tín 100% nhưng nếu họ scam thì bạn gửi bằng chứng cho admin để được giải quyết và lấy tiền người ta đóng bảo hiểm đó trả cho bạn ) :D

vậy làm sao để biết được là người ta đóng bảo hiểm cho admin site vậy bác :rolleyes:

Nhưng giao dịch kiểu này các bạn nên thông qua Dịch Vụ Trung Gian khi nào check đầy đủ thông tin mua hàng rồi nhờ trung gian chuyển tiền cho bên bán.
Check kỹ thông tin trước khi giao dịch tránh ABC

vậy làm sao để biết được là người ta đóng bảo hiểm cho admin site vậy bác :rolleyes:

dưới cái avatr đó! có chữ bảo hiểm to đùng

Như mình nè tên xanh lè! nick veri thông tin sao dám đi scam

cao vậy cơ à chắc có lẽ do mình nghèo quá mình còn chưa có định hướng chơi mmo như thế nào nữa giờ kiếm ngày 1$ cũng không nỗi:( chơi ptc thì nghe site này site kia scam còn chơi str thì cũng mới được vài củ mà ăn hết với bi cam nữa giờ không dám mua acc làm luôn:(
mình cũng mới tham gia mmo được hơn 4 tháng thôi.... lúc bị scam thì cũng tiếc thật,nhưng coi như bài học mà... giờ thì luôn tìm cách để ko bị scam nữa :D
dưới cái tên có ghi số tiền đó.... vd như mình đóng bảo hiểm 100tr nè :D

mình tính không có post bài lên đâu vì có 300k thui nhưng mình nghĩ post lên để các pro chỉ dẫn .và cho mình biết sau này để còn tránh scam chứ lỡ may sau này mình có hu nhập cao hơn mà bị scam thì chắc khi đó là nản lắm nhưng mình đã được các pro chỉ dẫn và tuy số tiền không lớn nhưng cũng là một bài học nhỏ cho mình trên con đường mmo hihihihi shi cám ơn mọi người nhiều nhé .shi mong sao ai choi mmo cũng đầu đạt được mục đích của riêng mình thì shi vui rồi và bản thân shi cũng vậy:D.tất cả vì cộng đồng mmo và mmo cũng là tất cả:)

bạn nên up log chat yahoo cho đầy đủ nhé!
log chát đang còn mà dài lắm nên mình chưa up nếu bên bị cáo mà vào kháng cáo thì mình úp liền:pmà mình ko biết nên sao copy rồi pate lân hay là shooting đưa lên nữa

mình tính không có post bài lên đâu vì có 300k thui nhưng mình nghĩ post lên để các pro chỉ dẫn .và cho mình biết sau này để còn tránh scam chứ lỡ may sau này mình có hu nhập cao hơn mà bị scam thì chắc khi đó là nản lắm nhưng mình đã được các pro chỉ dẫn và tuy số tiền không lớn nhưng cũng là một bài học nhỏ cho mình trên con đường mmo hihihihi shi cám ơn mọi người nhiều nhé .shi mong sao ai choi mmo cũng đầu đạt được mục đích của riêng mình thì shi vui rồi và bản thân shi cũng vậy:D.tất cả vì cộng đồng mmo và mmo cũng là tất cả:)
vấn đề ko pải ít hay nhiều,mà là để mod ban đứa nào trên forum này scam thôi.còn nếu ko có thì chia buồn với bạn.

vấn đề ko pải ít hay nhiều,mà là để mod ban đứa nào trên forum này scam thôi.còn nếu ko có thì chia buồn với bạn.
giao dịch trên face klq đến 4rum đâu :v đoán thế

à đây là link facebook củ người đó mà giờ người đó gỡ hình đại diện tren facebbokk và xóa dữ liệu rồi thì phải .hình trên facebook là deo cái mặt nạ đen trắng https://www.facebook.com/kim.nhok còn giao dịch trên bào kim thông tin là phạm tiến học.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,160
173,254
Latest member
Scrawer

Most viewed of week

Most discussed of week