Có nơi nào lưu trữ được lớn hơn Google Drive ko?

Hình như GG Drive chỉ cho dung lượng 15GB free, còn nơi nào khác ko các bác?
15gb là tài khoản gmail thường nên nó giới hạn, bạn đăng kí bằng mail .edu (mail sinh viên ý) nó mới không giới hạn.
mail .edu nó cho đăng kí miễn phí đấy bạn mò trên google là ra ngay thôi.

15gb là tài khoản gmail thường nên nó giới hạn, bạn đăng kí bằng mail .edu (mail sinh viên ý) nó mới không giới hạn.
mail .edu nó cho đăng kí miễn phí đấy bạn mò trên google là ra ngay thôi.
Kiếm không ra bạn ơi. Giới thiệu mình site edu với

Kiếm không ra bạn ơi. Giới thiệu mình site edu với
bạn gõ lên google là ra mà, m ko tiện public lên đây.
mấy thím mmo đã từng cheat và mang đi bán $10-15/acc
ảnh hưởng tới nhiều ae đang sử dụng, dễ bị banned do lạm dụng đk nhiều tk :confused:

Inbox mình chứ ko public lên đây bạn ơi
đã inbox vùng kín.
bạn đk mail .edu xong
đăng nhập vào google drive và tạo 1 thư mục bất kì.
đợi 2-3 day xem google drive nó có trảm không thì mới up dữ liệu lên nhé.
vì trước các thím ấy cheat cả nghìn acc lên gg nó mới để ý làm căng, chứ đk 1 acc thì thoải mái.
nhớ đọc rule của google driver trước nhé, m nhớ đại loại như ko up 18+, crack thì phải...:D

đã inbox vùng kín.
bạn đk mail .edu xong
vì trước các thím ấy cheat cả nghìn acc lên gg nó mới để ý làm căng, chứ đk 1 acc thì thoải mái.
nhớ đọc rule của google driver trước nhé, m nhớ đại loại như ko up 18+, crack thì phải...:D
Cho mình xin với bạn, cũng đang cần đăng ký google drive dung lượng lớn hơn để xài

đã inbox vùng kín.
bạn đk mail .edu xong

Chỉ cần có mail edu là được, không cần phải có web gì hết à cậu, thế mình dùng tiền mua tên miền edu về tạo acc được không cậu, mình muốn lưu trữ lâu dài nên hơi ngại dùng free, 1 tên miền edu.vn 1 năm tốn 400k mà đc lưu giới hạn thì cũng không quá mắc

Chỉ cần có mail edu là được, không cần phải có web gì hết à cậu, thế mình dùng tiền mua tên miền edu về tạo acc được không cậu, mình muốn lưu trữ lâu dài nên hơi ngại dùng free, 1 tên miền edu.vn 1 năm tốn 400k mà đc lưu giới hạn thì cũng không quá mắc
Cậu đăng kí đc domain .edu luôn cơ à. Giỏi thế. Nhưng phải có xác thực của thằng Google liên kết nữa.

Cậu đăng kí đc domain .edu luôn cơ à. Giỏi thế. Nhưng phải có xác thực của thằng Google liên kết nữa.

Không mình chưa đăng kí lần nào =)) chỉ nghe bảo đăng kí domain .edu.vn không khó như .edu, hix vậy là phải tạo một web giáo dục rồi nhờ google xác thực nữa à :confused: tại mình muốn lưu dữ liệu lâu dài nên khá ngại mua acc của người khác, mà muốn tự tạo cho chắc ăn

Dưng dưng đâu mà nó trao các offer ngon cho bất kì edu nào. Nó phải xác thực edu đó có phải là thật không chứ

khả năng nên mua dùng thôi, chứ miễn phí thằng nào chả thế, thằng cho dung lượng to thì đa phần là có nhiều yếu điểm khác.

Ý thèm là Edu ntn =)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,043
Latest member
luck8ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week