• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Có phải lừa đảo? TangHien vào giải thích!

Status
Not open for further replies.

monbaka

Banned
Reactions
502
MR
0.000
xong rồi miễn bàn nhé, close toic
các bạn chỉ là 1 lũ ăn hôi trong MMO4VN thôi, không có bằng chứng thì câm mồm, dựa cột mà xem
1 bài cuối cùng và từ nay không support cho acc của xuanthuyc vì 2 lý do
1. ban mua acc khi có thay đổi thì đòi hủy giao dịch
2. mở toic khi không có bằng chưng làm ảnh hưởng đến uy tín của mình (cho bọn ăn hôi ăn nói vô học)
hết (không tiếp xuanthuyc qua điện thoại hay yahoo nữa) còn chuyện bạn login được và mình nhận được mail thay đổi rồi, và đưa thông tin khi đăng kí neobux, cho bạn với tin nhắn ở dt
việc còn lại tự mà support không hỗ trợ vì bạn làm mất uy tín mình quá
1 bài cuối cùng ở mmo4vn

Ăn hôi? :-s
Ăn hôi cái gì :|
Ăn hôi được lợi lộc gì :|
Cùng 1 4rum :| Mọi người thấy bác Xuân Thủy post bài này thì vào xem và cho ý kiến :|
Còn em nói thật vs bác nhá :|
Mọi người nói xấu bác có được cái gì k :|
Thật lòng mà nói :| Những hành động của bác đã khiến mọi người trong 4rum có ác cảm thì có :|

jetstar

Senior
Reactions
343
MR
0.000
mày thì có tí đek uy tín nào mà sủa nhặng cả lên :| cái loại rẻ rách cũng ra vẻ :| cái loại tàu khựa thì chỉ đến thế thôi :|

m0ns00n

Hero
Reactions
246
MR
0.008
Chat with me via Skype
Mình chán bác này từ đợt trước dồi =)) , ăn ngang nói dọc , nguyên cái kiểu đang chat bạn bạn tớ tớ xong bụp một cái " THÔI , TÔI KHÔNG CÓ GÌ ĐỂ NÓI HẾT ... ~> ĐI LÀM CẢ NGÀY ~> MÊT ~> TÔI ĐI NGỦ CHẤM HẾT " =)) , nghe đã thấy rất chi là bừa bãi , uy tín cái kiểu giận cá chém thớt , người ta chả dí cho vào mồm :| . Góp ý thì bị kêu là lũ ăn hôi , nói thật vs bác TH là làm ăn kiểu vui chơi như MMO mà bác đã thế thì làm ngoài đời bác chả bao giờ thăng tiến được :| . Biết trước mà không biết sau , có lớn mà không có khôn ! Lại còn tiếng là " Vụng trèo khéo chống " , Phư ! chúng tôi là lũ ăn hôi vẫn hơn bác loại " ăn vụng không biết chùi mép " . Em cũng Chấm hết cho bác vui lòng =; " Sĩ diện hão "

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

P/s : bác XuanTHuy hơn bác ở chỗ post bài [THăm dò] chứ chưa vội để cái chữ [Scam] đỏ loét như bác , quân tử à , nó hơn nhau cái cư xử bé thế thôi bác ạ :-j

Mình chán bác này từ đợt trước dồi =)) , ăn ngang nói dọc , nguyên cái kiểu đang chat bạn bạn tớ tớ xong bụp một cái " THÔI , TÔI KHÔNG CÓ GÌ ĐỂ NÓI HẾT ... ~> ĐI LÀM CẢ NGÀY ~> MÊT ~> TÔI ĐI NGỦ CHẤM HẾT " =)) , nghe đã thấy rất chi là bừa bãi , uy tín cái kiểu giận cá chém thớt , người ta chả dí cho vào mồm :| . Góp ý thì bị kêu là lũ ăn hôi , nói thật vs bác TH là làm ăn kiểu vui chơi như MMO mà bác đã thế thì làm ngoài đời bác chả bao giờ thăng tiến được :| . Biết trước mà không biết sau , có lớn mà không có khôn ! Lại còn tiếng là " Vụng trèo khéo chống " , Phư ! chúng tôi là lũ ăn hôi vẫn hơn bác loại " ăn vụng không biết chùi mép " . Em cũng Chấm hết cho bác vui lòng =; " Sĩ diện hão "

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

P/s : bác XuanTHuy hơn bác ở chỗ post bài [THăm dò] chứ chưa vội để cái chữ [Scam] đỏ loét như bác , quân tử à , nó hơn nhau cái cư xử bé thế thôi bác ạ :-j

Thăng tiến thế đek nào dc =)) cái loại đi làm culi thì suốt đời culi thôi mà =)) nó show cái mail tuyển dụng lương 4 củ /tháng rồi kêu đi làm cả ngày đek có time click ads >> bán tk =)) có vài cái ads click 5-10 phút là xong =)) thế thì k scam thì là cái đek gì =)) bố cái loại tàu khựa =))

Thăng tiến thế đek nào dc =)) cái loại đi làm culi thì suốt đời culi thôi mà =)) nó show cái mail tuyển dụng lương 4 củ /tháng rồi kêu đi làm cả ngày đek có time click ads >> bán tk =)) có vài cái ads click 5-10 phút là xong =)) thế thì k scam thì là cái đek gì =)) bố cái loại tàu khựa =))

culi cũng có giá của culi chứ pác =))

tanloc94

Banned
Reactions
50
MR
0.000
Hên quá, hôm đó mình dự định mua 40$ nhưng đắn đó và điều gì đó đã làm cho mình ko mua mà dùng tiền đầu tư Incrasebux. Còn may mắn.
Mình cũng có 1 điều thắc mắc, TangHien nói là ko chơi MMO vì đi làm vậy mà hằng ngày vẫn giới thiệu cả chục trang Buxhost, khó hiểu quá

jes đại ca >:P
Nói chuẩn thế :">

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
Mình vừa ngủ dậy!
Thấy bài viết và tấm hình post của tanghien nhưng vẫn đang online phone nên không xem được, tí online xem sau
Nhưng chưa gì mình đã thấy có nhiều điểm ngứa mắt!
Ai cũng biết tanghien rao bán neobux, onbux có 50$! Vậy mình mua 40$ cộng với cái sim số đẹp mà cậu ấy đang rao bán 1 triệu đó là mua lúc neobux đã xuống cấp, thì cậu ấy còn chê, than phiền cái gì đây, gì mà mình bù lỗ thêm mấy còn sim nữa cho cậu ấy!
Sau bài viết report cua tanghien về mình, mình cũng đã dự cảm không hay về con người này, bài post cuối bên topic report của tanghien mình cũng đã nói chấp nhận giao dịch dù khả năng xấu rủi ro giờ rất cao! Nghĩ đến tình huống này nên để giao dịch được thành công, hôm trước mình còn bảo với tanghien "sau khi giao dịch thành công nếu không mua được thêm các site của bạn mình hứa sẽ có món quà nhỏ dành cho bạn, có thế đó là sim hoặc card để bù lại những ngày bức xúc vừa qua của bạn!" Nói thêm topic trước để ép mình gd Hiền có bảo sẽ cho thêm các site của hiền cho mình (dù từ trước đến giờ chưa bao giờ mình đề cập là xin hay mua hay biết là tanghien đang chiến những site nào) trước khi gd Hiền lại bảo bán tất cả cho mình nhưng mình bảo là" mình chưa biết gì về các site của bạn cả! Để giao dịch neobux thành công rồi tính" ! Việc mình hứa gd thành công nếu không gd dịch tiếp sẽ có "quà" thêm cho tanghien là sự thực! Trong ví mình đã có sẵn card vina cho cậu ấy! Nhưng giờ thấy cậu ấy bảo bù thêm vài con sim làm mình chỉ... Muốn ói mà thôi!
Tí online PC xem rồi có gì phát biểu tiếp! :(

Tiếc là dính vụ lôi thôi này trước khi hoangtu186 rao bán acc, làm mình quá nản! Nếu mua của cậu ấy chắc chắn sẽ không bao giờ xảy ra những vấn đề như thế này! Buồn ghê!

:) , bác ngủ đi cho nó ngon , ngồi đọc cái topic này tăng huyết áp lắm =)) , em hiền lắm dồi chứ như tên Jet vs Quoc là um xì ùm lên mất :m194:

zingzing

Banned
Reactions
274
MR
0.000
tanghien đúng là loại người quá vì tiền,vậy mà hồi trước nói ngon lắm'mình chơi ptc ko phải vì tiền,chủ yếu chơi để học hỏi kinh nghiệm'bây giờ mới loài mặt ra như thế,mấy lần con dụ dỗ mua tool với giá 5$,ặc nhưng thực chất tool đấy trên diễn đàn mình đầy rẫy kiếm 2 phút là có,nhờ đổi dùm 2$ AP lấy 2$PP nhưng thực chất chỉ để coi xem người này có tốt bụng ko,ai ngờ bả nói đổi 2$ap lấy 1.8$ pp,đúng là toàn vì tiền.

tanghien đúng là loại người quá vì tiền,vậy mà hồi trước nói ngon lắm'mình chơi ptc ko phải vì tiền,chủ yếu chơi để học hỏi kinh nghiệm'bây giờ mới loài mặt ra như thế,mấy lần con dụ dỗ mua tool với giá 5$,ặc nhưng thực chất tool đấy trên diễn đàn mình đầy rẫy kiếm 2 phút là có,nhờ đổi dùm 2$ AP lấy 2$PP nhưng thực chất chỉ để coi xem người này có tốt bụng ko,ai ngờ bả nói đổi 2$ap lấy 1.8$ pp,đúng là toàn vì tiền.

Ồ! Thế em EX với anh suốt, có gì phàn nàn ko, nói anh biết lun nhé :) Hay là cũng thử xem anh có tốt bụng ko =))
Nói thêm với em là tanghien là con trai ko phải con gái nhé.

---------- Post added at 05:07 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

Tình hình là sau khi suport, mình đã lấy lại đc acc. Và mail cũng đã chuyển đc về mail mình, nhưng bọn nó bảo là lỗi hệ thống (Làm mình từ hôm qua đến giờ ko thể nào đăng nhập cũng như là lấy lại mật khẩu hay là username đc :( Nhập mail toàn báo ko đúng!
Vụ giao dịch đã thành công tốt đẹp, mình xin gửi đến TangHien lời xin lỗi!
Mình sẽ có lời xin lỗi riêng đến TangHien!
Mình xin xác nhận là TangHien ko Scam nhé!
Mod, admin close hoặc delete mấy topic liên quan giúp mình, để khỏi ảnh hưởng đến uy tín của cậu ấy!
Cảm ơn tất cả các bạn!

Last edited by a moderator:

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
cho dù là như vậy đi thì cách nói năng của tanghien cũng rất khó chịu, mặc dù ko phải nói tục gì nhưng câu chữ nghe như cắn vào......... ấy, cho dù là chuyện gì bác tanghien cũng nên từ từ giải quyết, cứ phủi phui hết trách nhiệm ấy, mà cũng góp ý chung cho mọi người là nên tập tính kiên trì đi, ai khi gặp chuyện liên quan đến tiền là nhặng xị lên dù lúc xảy ra chuyện mới chỉ vừa xảy ra, mặc dù là thế nhưng khi post bài ai cũng bảo là tiền ko quan trọng =))

Điển hình bác xuanthuy có thể thấy là topic rq ấy, vừa mới rq đc vài tiếng mà chưa đc pay là các đồng chí ấy nhặng lên rồi dù chỉ có vài cent, chưa kể vụ của binbin gì đó nữa, ông mà pp bị limit vừa dính phát hôm sau report tùm lum như là đúng rồi hết ấy.

Nên kiên nhẫn các bác à, chuyện gì đến cũng sẽ đến thôi !

Reactions
804
MR
0.001
Tất cả chỉ là sự hiểu lầm giữa xuanthuyc và tanghien cả 2 đều là thành viên lâu năm của forum . Xuanthuyc đã pm và giải thích rõ với mình, AE làm ăn cùng nhau thì lâu lâu vẫn có bất đồng , nay đã giải quyết xong thì dĩ hòa di quý nhé . Mong mọi người hãy tôn trọng cả 2 vì cả 2 đều là thành viên lâu năm của forum có uy tín nhất định . Nên mong sau này nếu có chuyện gì thì các bạn dùng lời lẽ nhẹ nhàng hơn 1 tí nhé .
Close topic để tránh spam nửa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,435
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week