Có phải MMO4ME có liên quan đến baidu ?

Status
Not open for further replies.

link88

Senior
Reactions
448
MR
0.000
2 hôm nay chú ý mỗi làn vào forum MMO4Me là nó lại load thêm cb.baidu.com nữa và cảm nhận load rất chậm, có khi treo ở màn hình như vậy luôn, ko load đc SB và màn hình web như hình.

Phải chăng MMO có đặt link Baidu hay tại máy mình dính ?

Chào các bạn,

Đây chỉ là một Banner quảng cáo thôi, và theo mình nghĩ phía khách hàng họ muốn sử dụng dịch vụ của baidu để lưu lại những ai đã Click vào Banner đó. Đây là quyền của họ. Mình chỉ có nhiệm vụ Add quảng cáo của họ thôi.

Nên không có gì các bạn phải lo nha. Chúc các bạn vui vẻ

admin de nghi khach hang dung bo counter khac di dung dinh toi baidu.dung baidu la khach hang co y do roi day . tau khua jo nham hiem lam .

Upvote 0
đấy chỉ là quảng cáo thui
chứ có gì đâu
thêm tiền quảng cáo thì admin có tiền để duy trì , nâng cấp forum thôi
mấy bạn cứ quan trọng hóa vấn đề lên ko :binhsua16:

Upvote 0
Mình mới thử liên lạc lại với bên khách hàng để yêu cầu họ đổi dịch vụ khác tốt hơn. Nếu họ không đổi thì chắc mình cũng sẽ tự lấy Banner đó về Host của Forum để tránh bị Load chậm

Cám ơn các bạn đã cho mình biết nha.
Thân

Upvote 0
Forum nhờ quảng cáo mới duy trì tiền host này nọ được.
Mấy ông cứ làm lớn chuyện.

CÓ ngon thì tháo cái thùng máy tính ra, đồ nào "made in china" thì lấy ra đập nát đi?!
Đúng là vn vs tq đang có xung đột, nhưng cái não phải có cách nhìn thông thái 1 tý cho người ta nhờ. Ko phải cứ hỡ gặp china là tẩy chai 1 cách vô tội vạ.
Đồng ý YeaIWin!
Sao mọi người cứ ùa ùa mà ném đá thế, việc forum treo thêm quản cáo mục đích sâu xa nhất là cũng để có chi phí phục vụ anh em mình thôi! Ai muốn forum ngày càng tốt hơn thì cần phải có một cái nhìn đúng đắn về vấn đề!
Ps: Dù là hàng tàu, nhưng nếu không gây hại cho anh em mình, mà còn đem lại lợi nhuận thì cũng nên suy nghĩ, thời buổi này thì phải mở cửa mà tiếp thu,chứ cứ ôm khăn khăn cái kiểu "bế quan tỏa cảng" thì mình chỉ thiệt!

Upvote 0
Bỏ mẹ cho rồi chứ nhìn khó chịu lắm, mà sao quảng cáo toàn tiếng Việt mà lại phải dùng baidu nhỉ. chắc mấy trang này dùng clone hồ cẩm nhung rồi
Admin bỏ đi, lúc trước không có quảng cáo vẫn sống nhăn răng ra đó lo gì :D

Upvote 0
Đồng ý YeaIWin!
Sao mọi người cứ ùa ùa mà ném đá thế, việc forum treo thêm quản cáo mục đích sâu xa nhất là cũng để có chi phí phục vụ anh em mình thôi! Ai muốn forum ngày càng tốt hơn thì cần phải có một cái nhìn đúng đắn về vấn đề!
Ps: Dù là hàng tàu, nhưng nếu không gây hại cho anh em mình, mà còn đem lại lợi nhuận thì cũng nên suy nghĩ, thời buổi này thì phải mở cửa mà tiếp thu,chứ cứ ôm khăn khăn cái kiểu "bế quan tỏa cảng" thì mình chỉ thiệt!

chua nghe baidu no cai phan mem doc hai ha?no da co tieng doc hai roi thi phai loai bo di chu.no sach ko co tai tieng j thi ai noi lam j

Upvote 0
Chào các bạn,

Bên phía khách hàng họ mới đổi lại Link rồi, nên chắc sẽ không còn vấn đề gì nữa. Cám ơn các bạn nhiều nha

Thân

Upvote 0
Chào các bạn,

Bên phía khách hàng họ mới đổi lại Link rồi, nên chắc sẽ không còn vấn đề gì nữa. Cám ơn các bạn nhiều nha

Thân

giá mà ko có quảng cáo thì hay hơn :binhsua146:

Upvote 0
:binhsua41: đã nhanh hơn nhiêu còn quảng cáo thì cũng ko ảnh hưởng ji!Chỉ cần có thế ...

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week