Có phải mod forum lạm quyền ?

Status
Not open for further replies.

onlyyou

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
vừa rồi mình có post bài report sau
http://mmo4me.com/showthread.php?52559-vi-sao-ban-nick-minh-o-chatbox-
nhưng mod chưa trả lời câu cuối cùng của mình đã close topic này
Mình ko có ý gì nhưng chuyện nào ra chuyện đó nếu ko có bằng chứng ít nhất cũng nói và xin lỗi mình 1 câu, còn đây thì ko trả lời gì và cảm giác thấy sai thì unban cho mình thôi
Mọi người đừng nghĩ mình nhiều chuyện mình chỉ góp ý cho các mod tránh các trường hợp đáng tiếc sau này thôi
mong mod cho 1 lời giải thích xác đáng rồi close topic của mình cũng chưa muộn
:binhsua11:

ủa sao lại ko có ? câu nghĩ ai cũng dùng nhieu mail như câậu ????
cái đó nêu câu là cheater thì đúng hơn đó còn tớ dùng 1 mail chính duy nhất có gì là sai ? câu chăc gì đã sử dụng hết tất cả caác mail đó cuủ câậu, chăng lẽ cứ 1 site câu reg 1mail khaác nhau @@ ( vd forum vmk mail abc, forum mmo4me mail abdjs .v.v.)

Mệt bợn quá mình thấy bợn vô đây ý phá là nhìu chứ thành ý thì có bnhiu :m020:
Pm shin change name đi mình nghĩ đc thôi :m020: đau cả đầu :m098:

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

đâu có bảo cậu sai , mà là cảm thấy cậu quá vất vả để creat 1 mail và 1 cv đơn giản nữa là giữ nó trong đầu mình thôi :) .

Ô cũng kệ nó đi nhận sai rồi xong rồi close luôn đi tốn data cm chỉ tổ cãi nhau khi bên kia đã ko có thành ý :m020:

Upvote 0
đâu có bảo cậu sai , mà là cảm thấy cậu quá vất vả để creat 1 mail và 1 cv đơn giản nữa là giữ nó trong đầu mình thôi :) .

Mệt bợn quá mình thấy bợn vô đây ý phá là nhìu chứ thành ý thì có bnhiu :m020:
Pm shin change name đi mình nghĩ đc thôi :m020: đau cả đầu :m098:

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

Ô cũng kệ nó đi nhận sai rồi xong rồi close luôn đi tốn data cm chỉ tổ cãi nhau khi bên kia đã ko có thành ý :m020:

thì mod reply thì minh mơi reply lại, ko lại bảo mình lặn, nêu mình phá forum mình đã lam gì ? có chưi ai đó ko ? mình từ đâu đên giờ noó chuyện trên hoa bình và ko hề có ý phá đám, để sáng dây mình pm admin shin vây

Upvote 0
1 mail đăng kí forum thôi ,chứ có gì mà phải check choác :)) . Người ta nói có câu thích là nhích ! Cậu không nhích được thì chúng mình chịu thôi , chưa thấy ai muốn tham gia 4rum mà đòi hỏi quyền lợi từ cái mail như cậu cả :) . Close topic tránh commen loãng .

P/s : mình không thích nc đôi co , phiền hà và mất time lắm ! Tranh thủ lập acc mới đi nếu cậu là người biết sử dụng thời gian . Thân ái , và quyết thắng !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week