Help Có phải off CPA đã khó lead hơn trước?

act-shop

Junior
Reactions
34
MR
0.001
Không hiểu sao h mình làm off cpa rất khó lead những con trước giờ làm ăn gần như 100% h cài liên tục vẫn không tài nào ăn được quá 2 con. Cho hỏi các pro vẫn ăn đều chứ hay cũng giống mình?

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Con offer có giới hạn bạn , ngoài ra sock trùng nửa ... càng ngày nhiều người làm thì càng khó lead mà . Do list offer của bạn cổ quá rồi , list mình vẩn lead 100% chắc mai mới hét lead ... đề nghị bạn test offer mới quốc gia mới

h6792

Hero
Reactions
424
MR
0.167
Con offer có giới hạn bạn , ngoài ra sock trùng nửa ... càng ngày nhiều người làm thì càng khó lead mà . Do list offer của bạn cổ quá rồi , list mình vẩn lead 100% chắc mai mới hét lead ... đề nghị bạn test offer mới quốc gia mới
hôm nay US làm k lead con nào hết :(

hôm nay US làm k lead con nào hết :(
Nhiều khi bạn thấy nó không bị trùng IP nhưng ko lead tức là ... Thằng kia nó đã lead con đó ở network khác .. Hoặc là có 2 con offer cùng 1 hãng chỉ dc phép lead 1 con .. nhưng người xài khác đã dùng IP đó lead con kia .. nên cái con bạn làm ko lead .
Hoặc là có 1 trường hợp ví dụ con offer wining survey . NÓ hỏi yes or no con panda . Bạn chọn yes => IP đó ko lead dc con panda nửa . Vì thế khi mình làm offer người ta hỏi yes/no để spam email mình toàn trả lời là NO ... hoặc yes mấy con lạ hoắc để sau này lead tốt hơn
Nói chung có rất nhiều lý do để ko lead

Nhiều khi bạn thấy nó không bị trùng IP nhưng ko lead tức là ... Thằng kia nó đã lead con đó ở network khác .. Hoặc là có 2 con offer cùng 1 hãng chỉ dc phép lead 1 con .. nhưng người xài khác đã dùng IP đó lead con kia .. nên cái con bạn làm ko lead .
Hoặc là có 1 trường hợp ví dụ con offer wining survey . NÓ hỏi yes or no con panda . Bạn chọn yes => IP đó ko lead dc con panda nửa . Vì thế khi mình làm offer người ta hỏi yes/no để spam email mình toàn trả lời là NO ... hoặc yes mấy con lạ hoắc để sau này lead tốt hơn
Nói chung có rất nhiều lý do để ko lead

Cảm ơn coment của pro mình lại học thêm được 1 kinh nghiệm nữa :D nếu được xin yh add học hỏi nhé pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,885
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week