Có PP nên with hay bán ?

Status
Not open for further replies.

flix

Junior
Reactions
54
MR
0.000
Mình có vài chục $ nguồn mấy site MMO thôi. Không biết nên with về bank hay là bán :D
À nếu mình with trực tiếp từ site về cho bác nào cần mua thì có được ko?

Mình có vài chục $ nguồn mấy site MMO thôi. Không biết nên with về bank hay là bán :D
À nếu mình with trực tiếp từ site về cho bác nào cần mua thì có được ko?
Nên bán . Nếu muốn with thì tốt nhất là balance > 100$ :D .

Trên 50$ thì with cho lành, bị trừ fee PP và fee Bank total 4$, rate khoảng 20. mấy quên rồi

Được cái an toàn khỏi sợ scam quýt

Còn nếu bán lun thì lợi tiền Fee 4$ đó, bán rate 19-19.5 gì đó cũng được, bác add mail ng ta vào site paid thì bác nhận $

Cái nào an toàn hơn mấy bác, em sợ limit lắm :binhsua10:
Mà em có giao dịch với mấy thằng Tây, nó chuyển $ trực tiếp cho em thì có dễ bị limit không T.T

dồn tầm 100 rồi with. chục $ sell cg ko bõ, hold 1 ngày là ít. cứ tích tiểu thành đại đi, đi đâu mà vội

dồn tầm 100 rồi with. chục $ sell cg ko bõ, hold 1 ngày là ít. cứ tích tiểu thành đại đi, đi đâu mà vội

dồn đủ $100 nó limit ăn cám bro ơi T.T

mềnh toàn with vài trăm, có gì mà ăn vs chẳng cám. pp vn nhận thường từ nguồn us, có sao dou, nguồn cá nhân mới lo, tổ chức thì ko sao hết. mà nguồn nào chẳng gỡ dc

Nguồn bẩn thì dù balance là 0.01$ thì nó vẫn sẽ cho bác limit thui bác ơi :D .

Em giao dịch với vài thằng tây làm sao biết bẩn hay sạch đây T.T chơi với site thì bao giờ mới giàu T.T

Em giao dịch với vài thằng tây làm sao biết bẩn hay sạch đây T.T chơi với site thì bao giờ mới giàu T.T
Bảo nó chụp ss send hoặc check tv thôi bạn à :D .

chơi với tây à, ghê nhỉ.tây hay ca..h đây nhỉ.:m025:

PP chẳng nói trước điều gì, nhiều khi check kĩ càng, sent xong pp buồn buồn nó auto limit

nhận tiền từ những acc đã ver và có address, phone... noi chung là info rõ ràng. mấy site PTC hoặc mấy admin offer bình thường là cá nhân chứ công ty, tổ chức rất hiếm

có 3 trường hợp cho bạn
1) nếu <100 nên kiếm người uy tính để sell
2) nếu >100 thì nên with
3) Nếu như tiền là tiền ko rõ nguồn gốc thì cả 2 phương án trên ko nên làm nhé, vì một khi đã limit tài khoản thì nó sẽ vặt vẹo đủ thứ , ko đủ bằng chứng để chứng mình số tiền sạch hay về tài khoản thì nó sẽ cho limit dài dài có khi 180 ngày đó :)
Còn theo mình thì mình sẽ để dồn nhiều nhiều rồi with bank như vậy an toàn hơn :)

Chơi với tây cơ à bác chủ bảo em với em là e thích mấy anh tây, hàng to ;))

có 3 trường hợp cho bạn
2) nếu >100 thì nên with
3) Nếu như tiền là tiền ko rõ nguồn gốc thì cả 2 phương án trên ko nên làm nhé, vì một khi đã limit tài khoản thì nó sẽ vặt vẹo đủ thứ , ko đủ bằng chứng để chứng mình số tiền sạch hay về tài khoản thì nó sẽ cho limit dài dài có khi 180 ngày đó :)
Còn theo mình thì mình sẽ để dồn nhiều nhiều rồi with bank như vậy an toàn hơn :)

:binhsua20::binhsua20: dạo này làm gì mà bỏ bê forum zạ Quang gay

có 3 trường hợp cho bạn
2) nếu >100 thì nên with

Trường hợp xấu nhất là limit 180 ngày sau mới nhận được tiền à mấy bác :D

Trường hợp xấu nhất là limit 180 ngày sau mới nhận được tiền à mấy bác :D

Còn tùy TH nữa . Có vài TH thì chỉ cần 45 ngày thì đã có thể with bank được rồi :D .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week