có pro nào bit cách mua nhẫn để bạn gái đeo vừa ko@@@@@@@@

chỉ thớt chiêu này nhớ click thanks nhá ;))
lấy đất sét được ịn 5 ngón tay người yêu vào bảo anh nhớ em nên muốn lưu giữ bàn tay em từng phút từng giây :))
còn ko chịu thì xin 1 ngón vào đất sét thôi
rồi ra cửa hàng thì người chủ bán nhẫn họ có con mắt tinh lắm, tỉ lệ vừa đeo sẽ cao

mới hỏi dc 1 cách, khi mua nhẫn thì đeo vào ngón tay ut cua mình vừa thì bạn gái sẽ đeo vừa ngón ap ut, PRO NÀO CÒN CÁCH # KO, XEM NHIỀU CÁCH ĐỂ CHỌN
cách này chỉ áp dụng cho người bạn gái có thân hình cùng với bạn thui.vd như bạn ốm bạn gái ban củng ốm,bạn vừa ng bạn gái ban vừa ng` nhg rất khó mà hợp theo kiu cách này bạn a.
Thật sự nếu đang yêu nhau thì khuyên bạn nên tặng nhẫn cặp(nếu bạn muốn tặng nhẫn) bạn ạ.Còn nếu bạn đã yêu và có 1 lòng quyêt tâm dù thế nào củng lấy ng ta, thì nên tặng nhẫn bằng bạc vì sau này cưới thì bạn còn thay bạc thành vàng để thế chố .
Theo mình kỉu nhẩn thì tùy theo ng con gái muốn tặng nếu họ là ng giản di thì mua một cái nhẫn có chi tiết thật giản di nhg phải đẹp bạn nhá(đẹp giản di).còn ng sang trọng thì một cái nhẫn có các chi tiết nỗi bật bắt mắt.
Bạn ko nên mua nhẫn bạc có đính các hạt gì lên trên đó.Vì 1 cái nhẫn đính hạt như bạn trên kia nói chỉ dùng đê đi tiệc tùng cho sang trọng thôi.Còn một cái nhẫn lúc nào củng đeo trên tay thì ko nên đính hạt vào vì trông nó rất vướng và ko hợp với việc đi chơi với bạn bè ngoài đời sống.Vì cái nỗi của đó lên thể hiện sự sang trọng ko hợp với khung cảnh đi chơi.
Cách đo nhẫn thì bạn khôn khéo lấy một sợi chỉ đo tay của cô ấy.tới đâu thì cắt chỉ tới đó cho vừa ngón.Chứ nếu bạn ước chừng thì 99% rất khó trúng vì ngay cả thợ làm nhẫn họ còn phải đo đó bạn(nhẫn nó khác với vòng tay vòng cổ ở chổ rất khó ước chừng).Còn cách nào đo để cô ấy ko bit thì tùy bạn bia sao thui.Giống như bạn muốn một bao tay cho cô ấy vào mủa đông mà bạn tự làm thì bạn lấy lí do đó mà đo tay....chúc bạn thành công.Mình củng có GF nhg mình ko thích tặng nhẫn cho lắm cái đó chỉ dành cho đám cưới thui.Vì nó sẽ bất ngờ hơn khi mình cầu hôn còn tặng bây h thì ng ta bit trc rùi nên ko có gì bất ngờ sau này nửa

Last edited by a moderator:
[/SIZE]
Cách 1: cầm điện thoại chả vờ nt rồi chụp chộm tay em ý.rồi ra tiệm vàng bảo mấy em nhân viên lựa cho.
Cách 2: anh có điều bất ngờ muốn tặng em...rồi dẫn em ý vô tiệm vàng chọn nhẫn đôi cái nào ưng ý thì xúc...chứ cứ mua áng chừng không hợp gu thẩm mĩ em ý,lại đồ rẻ tiền nữa thì....thôi rồi lượm ới:binhsua80:

zoom 3x cái dt chụp rùi ra đo đeo vô ngón chân àh :binhsua104:

ra tiệm máy, có bán ron ( vòng đệm ) cao su, đủ cỡ hết, tính bằng PHI ( kí hiệu là hình chữ O có dấu / ở giữa á Ø ) chọn vài cái bạn cho là gần cỡ tay người iu bạn, xong, mò wa lúc người ta ngáp ngủ, chọt vô thấy đc rút ra liền, người ta ko có cảm giác gì đâu, chọt 1 cái thôi, vì to nhỏ thì tự suy ra, đem cái vòng đó ra bảo người ta đánh cho 1 cái 500LR

xong , hép pi wét đing

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week