Solved Có pro nào đạt đến đỉnh cao làm task ko chỉ giáo mình với ???

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
512
MR
2.292
Kiếm tiền vs hình thức làm nhiệm vụ mình thấy cũng khá hay như seoprint, CF... chẳng hạn mặc dù hình thức này hiện nay khá nát. Xin hỏi còn ai trong mmo4 còn tâm huyết ko ạ ?? cho mình theo chân với. Kiếm bao nhiêu cũng đc ko quan trọng, mục đích chính của mình là trau dồi khả năng ngoại ngữ thôi. Mong được các pro định hướng ! :rolleyes::rolleyes:

Mình cũng muốn học hỏi giống bạn. Mà hình như ko ai chỉ đâu bạn à. Tự tìm tự học. Học xong cất và giữ cho riêng mình. Rồi lại ko chỉ ai ... newbies cứ làm thế ... thành pro. Rồi cứ thế quay tròn.

Upvote 0
Tháng 11/2013 tớ xếp thứ nhì của Task Crodwer, được thưởng 10$. Mà lâu k làm. Giờ vào task không được vào. hihi
Lâu không làm cũng không nhớ rõ. Nhưng giành giật nhau ghê lắm. Có 1 ông pro cách xa mình gần gấp đôi. Dạo đó mỗi tuần tầm hơn 10$ thì phải.

Upvote 0
Muốn khá Ngoại ngữ thì tham gia viết review đc đó bạn, mình thấy trung bình mỗi review có giá từ 0.25$ --> $40 hoặc hơn , tùy vào chất lượng bài viết và sản phẩm. Lên google search lựa mấy trang đứng top mà làm! :)

Upvote 0
Làm task thì google translate cũng tương đối mà. Nhiều lúc mình làm đúng nó cũng dọa sai, phải biết bảo vệ quan điểm nữa. Làm xong nó bảo mình sai rồi nó đưa ra mấy lý do vớ vẩn mình cũng đồng ý là nó không cho đâu. ( Ý nó bảo mình ăn nhờ may mắn ) rồi nó trừ % chính xác của mình

Upvote 0
Muốn khá Ngoại ngữ thì tham gia viết review đc đó bạn, mình thấy trung bình mỗi review có giá từ 0.25$ --> $40 hoặc hơn , tùy vào chất lượng bài viết và sản phẩm. Lên google search lựa mấy trang đứng top mà làm! :)
cụ thể trang nào bạn ? liệt kê giùm mình mấy site đó đc ko ??

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week