Có Pro nào làm MMO ở Thủ đức có thể hướng dẫn mình trên con đường này được hok???

kaikudokid

Junior
Reactions
9
MR
0.012
Mình tham gia MMO gần 2 năm rồi mà vẫn tay trắng lại trắng tay T_T nhưng vẫn nuôi quyết tâm tìm hiểu Pro nào nhiệt tình giúp mình với!!!!!!!!!!!!

2 năm rui`. ban lam` zi` ??????????

Upvote 0
Chắc chém gió cả ngày nên mới tay trắng, Hay MMO theo kiểu Box ***, nếu vậy thì chẳng có gì ngạc nhiên =))

Upvote 0
:| mình cũng thắc mắc suốt 2 năm bạn làm gì mà trắng tay, hay là lại như này:
PTC, PTU, PTP, Offer ... -> Head-tail,HYIP -> Trắng tay -> PTC, ... :))

Upvote 0
Chắc chém gió cả ngày nên mới tay trắng, Hay MMO theo kiểu Box ***, nếu vậy thì chẳng có gì ngạc nhiên =))
mình làm thì có làm ra được gần 300$ paypal nhưng bị limit Draw về bank thì hok thấy có tiền zề!T_T

Upvote 0
Mình tham gia MMO gần 2 năm rồi mà vẫn tay trắng lại trắng tay T_T nhưng vẫn nuôi quyết tâm tìm hiểu Pro nào nhiệt tình giúp mình với!!!!!!!!!!!!

bắt đầu lại bằng zeek đi em!!!!!!!!!!!!!!!!!

Upvote 0
Cạp cạp, PTU, offer >>>> invest >>>> pay :))
đơn giản thôi làm cái nào thì chuyên tâm vào cái đó
ai biểu làm tùm lum tùm la chi

Tùm lum tùm la cũng được nhưng phải biết tính hehehe , MMO mà ko tùm lum tùm la sao kiếm tiền pác :binhsua39:

Upvote 0
sặc bác 2 năm mà trắng tay à:(.....e gần đc 1 năm rùi ,có đc 1 số thành quả nhất định tuy ko nhìu nhưng đủ sống :p

Upvote 0
Tháng 7 này là kỷ niệm 1 năm tham gia MMO của mình :">
2 năm rồi mà vẫn trắng tay hả... Mình chỉ ước gì cũng tham gia 2 năm trước lúc đó thời kỳ hoang sơ ít chiến tranh chém giết nhau cơ hội nhiều hơn :">

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week