Tutorial [Có PROOF]Share cách kiếm ít nhất 5$/ days cho mọi người

guildgold9

Senior
Reactions
2,248
MR
0.101
Phone Number
Call me! Call me!
1. Đầu tiên là Pờ-rúp ;) (tất nhiên ko phải của mình @@! Chỉ là post lên cho ae biết nó đang pay thoai, ko phải scam :D)

Đại khái thế thôi nhé, sang phần tiếp theo nè :)

Đăng kí tại đây:
2.
Đăng kí tại đây: http://socialsbox.com/?referral=guildgold9 :)
Non-ref: http://socialsbox.com/ =))))))))))

3.
Cách kiếm tiền:
3.1/ Sau khi đăng nhập. Click DASHBOARD. Click tiếp vào Exchange Box
3.2/ Chọn mạng xã hội mà bạn muốn kiếm tiền
3.3/ Thêm tài khoản(click ADD ACCOUNT) mạng xã hội (nhập username là OK)
3.4/ Click vào SETTING và site sẽ chuyển bạn đến phần cài đặt tài khoản (chắc chắn là phải đăng nhập tài khoản rồi nhé)

3.5/ Vẫn tại trang đó, click START ORDER để bắt đầu làm việc

4.
Số tiền kiếm được sẽ là KHÔNG GIỚI HẠN
Rate hiện tại của site:
4.1/ 1 LIKE = 0.01 $
4.2/ 1 SUB = 0.01$
4.3/ 1 COMMENT = 0.03 $
Thanh toán qua PAYPAL, min pay 5$

5.
Admin cho phép các bạn sử dụng các add-on để công việc đc tự động từ a-z

Trích luôn nhé:
1) you can add same link as many times as you wan it
2) you can abuse system and have more then 1 account
3) we gave u tools to run more then 1 youtube account at a same time
4) we paying you real $ not some kind a credits or points
5) you can use your earnings in our services there's more then 20 services to choose from
6) you can cash out your earnings once you hit $5 min. soon will be automated also

6.
Câu hỏi thường gặp:

Q: Tại sao tui like/sub/comment mà ko tăng $ zợ ?
A: Đầu tiên vào kênh của bạn, sau đó paste cái này vào cuối URL của kênh
?edit_channel_settings=1
Đó, rồi enter. Xong đánh dấu tất cả như này là Ô sờ kê

P/S: Nói thẳng toẹt vài câu nhé, Site này mình chưa có proof . Đơn giản vì mình KHÔNG CÓ THỜI GIAN để mà làm, nhưng mình biết chắc chắn trong MMO này đầy người đang cày cuốc, chít choác nó đủ kiểu. Bạn nào đang tìm kiếm thu nhập ổn định thì tham gia kiếm thêm nhé.

Nói nhỏ: Mình đang làm 1 dự án để cho AE Việt Nam kiếm $, đảm bảo 1 người ngốc nghếch nhất, nhưng nếu chăm chỉ và làm theo hdẫn của mình thì 1 tuần ít nhất đc 10 $ là cái chắc.

CUỐI CÙNG, CHÚC CÁC BẠN KIẾM NHIỀU TIỀN! :)

Last edited:
eo. bác bảo chỉ còn cách click vào link rút gọn mà cái poof thì bác để cái site lù lù thế mà để link rút gọn làm gì :-s

:D:D:D copy paste trình duyệt khác , sau đó copy paste lại trình duyệt cũ, cái này ai chẳng bit :D:D:D

nhưng cũng ủng hộ bác 1 chân ,

socialsbox.com minh dang dung cai nay de tang view cho YT. site nay do cac mod cua 4rum TBN lam ra. nen ae cu yen tam ma chien, proof day tren google

p/s lần sau nhớ viết Tiếng Việt có dấu nhé cậu.

Last edited by a moderator:
để reg thử ủng hộ bạn xem sao.
còn người ta đã ko muốn ref thì người ta làm mọi cách để ko ref :)

nhưng mình nghĩ ae mmo nên ref cho người giới thiệu, vì của thiên trả địa. mình reg cho người ta thì cũng ko mất gì. cho đi thì mới nhận lại. hôm sau mình có tut share thì người ta cũng reg lại cho mình thôi.

"Nói thật, mình cũng chả muốn để link rút gọn như này đâu, nhưng chỉ có cách này các bạn mới chịu reg dưới ref, nhiều topic, mình viết ra, có 1 số bạn chỉ copy link rồi bỏ reff vì topic mình ko có chế độ bonus. Công mình viết bài cho các bạn kiếm tiền thì... mất cmn hết :) Nên các bạn chấp nhận click vào link rút gọn trên nha :)"

Dùng link rút gọn khác cũng được, sao bác lại lấy adfoc.us rút gọn ? :D
....Mà adfoc.us scam chưa bác ? :D

"Nói thật, mình cũng chả muốn để link rút gọn như này đâu, nhưng chỉ có cách này các bạn mới chịu reg dưới ref, nhiều topic, mình viết ra, có 1 số bạn chỉ copy link rồi bỏ reff vì topic mình ko có chế độ bonus. Công mình viết bài cho các bạn kiếm tiền thì... mất cmn hết :) Nên các bạn chấp nhận click vào link rút gọn trên nha :)"

Dùng link rút gọn khác cũng được, sao bác lại lấy adfoc.us rút gọn ? :D
....Mà adfoc.us scam chưa bác ? :D

ỦA nó scam à ? KO biết
Vậy để đổi sang ADF.ly

thớt có cái ad-on gì không :D có thì inbox mình ref cho vài phát luôn cũng được :D

Chào! cậu là thành phần cũng được gọi là kì cựu tại forum, không thể nói là không biết luật được :) tất nhiên pub ra cho anh, em chơi, ai biết và tin tưởng được thì ref còn không cũng phải chịu thôi, cuộc sống mà. Mình hiểu nhưng theo luật thì không được phép, bạn có thời gian sửa lại link hoặc mình phải làm theo luật.

Thân!

Chào! cậu là thành phần cũng được gọi là kì cựu tại forum, không thể nói là không biết luật được :) tất nhiên pub ra cho anh, em chơi, ai biết và tin tưởng được thì ref còn không cũng phải chịu thôi, cuộc sống mà. Mình hiểu nhưng theo luật thì không được phép, bạn có thời gian sửa lại link hoặc mình phải làm theo luật.

Thân!

Ok! Để update lại

Ngày đầu site mới ra tớ kiếm đc 1$/1h. H nát roài. Nhiều mem chiến quá k0 có like để làm+load chậm như rùa. Với lại thằng admin thay đổi cơ cấu like làm like mak k0 lên xiền(hình như lúc lên lúc k0).
P.s: rule 4me k0 để link rút gọn nhoé.

Thân!
Không được đưa link ẩn hoặc rút gọn vào bài post, thấy lâu nay tràn lan mà ko mod nào nhắc nhở, h mới thấy bác @hjxhjxacec ra tay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week