Có sư phụ nào nhận đồ đệ ko ạ?

styleprincess

Junior
Reactions
77
MR
0.000
Em/cháu là 1 thằng sn 1997. Mới thi đh xog. e tạch y nên qdinh theo CNTT. Nên giờ e tính theo luôn cả mmo để có tiền ăn học! E xin kể sơ qua về nguồn gốc quá trình hình thành và phát triển mmo của bản thân :v
E biết đến mmo từ vụ stellar, e cứ ngỡ cái gì cũng ngon như thế nên loay hoay vào mmo4me.com. Và cuối cùng tính về thời gian thì kết quả chẳng thu được là bao. Sau vụ stellar e thấy cái 1$/1h của gõ captcha, tưởng cũng dễ như thế ai ngờ mỏi tay mà vẫn ... :( sau 1 tháng rưỡi ăn nằm với captcha e quyết định rời bỏ nó.Tiếp đến là nhiều loại khác nữa nhưng mỗi thứ e chỉ đọc sơ qua và ko thực tìm hiểu cặn kẽ 1 mảng nào cả. Tiếp đến là e dừng chân ở youtube được 1 time, nhưng cũng ko đâu vào xoan cả...Gần đây nhất e trở lại mmo4me khi kết thúc kì thi đại học, lúc đó mới nổi lên site hyip cherry, e ko có vốn và qdinh vay chị gái ít tiền để đầu tư vì nghe lời ngon của 1 bác... :( nhưng ko trách ai đc, dám chơi dám chịu :( Giờ e tay trắng ko biết làm gì. Có đại ca nào cần chân sai vặt hay có sư phụ nào tuyển đệ tử ko thì nhận e với. e newbie và chỉ cần 5$/ngày và sau đó phát triển dần dần ạ :(
Trình độ: 12/12, thao tác trên máy tính ko tồi. :(

máy tính: cấu hình tạm ổn!
Bác nào cần nhận thì e bán thân với giá 0đ ạ :D (Comment ở topic e với)
Bài viết nếu có kiêu căng hay gì gì đó thì các bác lượng thứ e với nha!
E xin cảm ơn!
P/s: thể loại 4 chân thì xin mời ra ạ!

Last edited:
"Tiếp đến là nhiều loại khác nữa nhưng mỗi thứ e chỉ đọc sơ qua và ko thực tìm hiểu cặn kẽ 1 mảng nào cả."
Các mảng trên e cũng tìm hiểu sơ sơ rồi ạ :(

97 mới tốt nghiệp à? ra ngoài đường đi làm thuê cho người ta đi, 1 ngày vài chục ~ 100k rồi mới hiểu được gõ captcha 1h/1$ nó tốt đến mức nào. MMO không phải khi nào cũng sướng đâu :rolleyes:

e tạch y nên theo CNTT bác ạ :( e cũng đã trình bày ở trên là từ cái vụ stellar đó ạ :( Chứ lúc sau e bắt tay vào gõ captcha e cũng hơi hiểu mmo là thế nào rồi ạ :(

Chào đồng chí! Mình cũng 97 nè! Mình chơi youtube và hiện tại ngày cũng được 5$, cố lên bác!

97 mới tốt nghiệp à? ra ngoài đường đi làm thuê cho người ta đi, 1 ngày vài chục ~ 100k rồi mới hiểu được gõ captcha 1h/1$ nó tốt đến mức nào. MMO không phải khi nào cũng sướng đâu :rolleyes:
Ko sướng thế cứ lao vào làm gì thế :rolleyes:

1h/1$ van con la mo uoc cua nhieu nguoi ma
ra duong lam nguoi ta sai bao lung tung, lam ko dc thi bi duoi
phuc vu càfe thang 1.2 chai
ngay phai lam 4h, dung lien tuc ko dc nguoi, dung moi chan, con bi chui
phu hu ngay 180k ai yeu yeu thi ko lam noi, nat thi rat mat
di gat lua thi om lua thi ngay 150k , xot , ngua ko chiu noi, nang nong
phat to roi 1 buoi 50k cung cuc nhoc ko kem
di lam giao vien day kem co ve nhan ha, tuy nhien day con nguoi ta ko ra sao thi bi duoi, thang dau con bi an 50% luong
---------------------------------------------------------------------
da cap thi khoi noi, mat du thu, dc loi noi va tu tin
capcha co gi ko ngon hon may cai do
1h dc 0,5 $ thi cung dc 9k den 10k, tinh ra ngay lam 6h thi cung ngon hon phuc vu cafe, ko ai chui mang, ko ai duoi, ko phuc vu cho ai vay ma ko chiu lam

kho cuc ma ko qua dc, mai mot sau giau dc
tu nhien cu tien thi an xai phung phi cung het

1h/1$ van con la mo uoc cua nhieu nguoi ma
ra duong lam nguoi ta sai bao lung tung, lam ko dc thi bi duoi
phuc vu càfe thang 1.2 chai
ngay phai lam 4h, dung lien tuc ko dc nguoi, dung moi chan, con bi chui
phu hu ngay 180k ai yeu yeu thi ko lam noi, nat thi rat mat
di gat lua thi om lua thi ngay 150k , xot , ngua ko chiu noi, nang nong
phat to roi 1 buoi 50k cung cuc nhoc ko kem
di lam giao vien day kem co ve nhan ha, tuy nhien day con nguoi ta ko ra sao thi bi duoi, thang dau con bi an 50% luong
---------------------------------------------------------------------
da cap thi khoi noi, mat du thu, dc loi noi va tu tin
capcha co gi ko ngon hon may cai do
1h dc 0,5 $ thi cung dc 9k den 10k, tinh ra ngay lam 6h thi cung ngon hon phuc vu cafe, ko ai chui mang, ko ai duoi, ko phuc vu cho ai vay ma ko chiu lam
E nông thôn chính gốc nên e hiểu được những gì bác nói :)
Thấy thương bố mẹ mà mình ko biết làm gì ra tiền cả :(

Ko liên quan, nhưng IQ của em 122 điểm thì cũng cao đó, :)
Capt lấy vốn đi em, rồi tiếp tục đầu tư hoặc chọn lĩnh vực khác trong mmo, việc nhận đệ phải có cái duyên với nhau, còn hầu hết phải tự lực cánh sinh
Những topic như này rất nhiều rồi nhưng hầu như ko tìm đc 1 sư phụ dẫn dắt mà khi còn bị ăn cam do scammer vào gạ bán tool, thu phí dạy học ...

vo mmo tu hoi str la ngon roi, hoi do nhieu ong ban facebook 1 buoc len tien
mua nha mua xe am am

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week