có sự thật nào đằng sau yahoo: sl.doraemon đang đi scam không??

như vụ việc nhiều anh em đang bị yahoo: sl.doraemon

Tôi xin hỏi vài điều đơn giản là, liệu trình như Mod mà để yahoo bị hack rồi đi làm này nọ??

hay sự thật đằng sau là chính Mod đã lên kế hoạch trước và đang đi scam???

anh e police đâu cả rôi.. cùng nhau phân tích mà xem.

P/s: sl.doraemon liên tục online và spam mua $$$$

Dạo này yahoo cũng bị hack nhiều mà ko hiểu nguyên nhân ? Chả nhẽ mọi người ko bảo mật sđt , Câu hỏi bý mật ?
Lòng người khó đoán, cũng ko biết đc thực hư ra sao :|

Sad còn trẻ mà, thú thật là mình còn bị hack nữa huống chi sad :( , nên confirm fone gd cho an toàn :(

Vấn đề ko dễ như vậy..mình chỉ mong mọi người có hướng nghĩ khác cho công minh...đừng đẻ bị lôi theo 1 chiều rồi đổ lỗi cho yahoo bị hack là xong!!!!

:binhsua21: có trung gian hay gd gì thì cứ ex hoặc dịch vụ trung gian => có ji cũng có $ bồi thường

Tôi xin hỏi vài điều đơn giản là, liệu trình như Mod mà để yahoo bị hack rồi đi làm này nọ??

1. mod thì cần trình quản lý forum chứ không phải trình bảo mật bác nhỉ
2. sadlove là con gái, việc bảo mật máy tính tất nhiên là không rành bằng con trai rồi

chuyện đâu có đó ko nên làm um lên hậu quả người ta cũng sẽ bồi thường nếu ko cũng đã có rule của 4r ko cần nói nhiều . qua chuyện này cũng 1 lần nữa làm hồi chuông cảnh tỉnh mọi người nên chú ý khi GD . đừng thấy cái lợi trước mắt mà để scamer ra tay . mod nên close toppic này lại ko mình nghĩ mai là thành cái chợ ngay !

Làm cái top thống kê tổng thiệt hại xem nào :binhsua23:

nick này mấy lần pm bán BTC nhưng yahoo lag k add dc. nên minh trả lời mà k biết :-j
yahoo full thì làm thế nào hả bà con. k lẽ xài 2 nick >"<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week