Có Thánh Nào đạt chuẩn Max Speed 5x Kolo Chưa nhỉ :D

gộp về 1 nick như nào vậy thánh :D
Chỗ rút tiền chọn Internal Transfer, min 0.1$ thôi. Mình toàn gộp về 1 acc nhìn tiền nhiều cho sướng con mắt :))

Muốn chuyển được tiền thì $ phải nằm trong ô thứ 3. Nhiều bạn bảo nó duyệt nhanh nhưng của mình thấy chậm, mấy hôm nay để ý thấy nó hay duyệt lúc hơn 16h chiều và khoảng 2-3h sáng.

Chỗ rút tiền chọn Internal Transfer, min 0.1$ thôi. Mình toàn gộp về 1 acc nhìn tiền nhiều cho sướng con mắt :))View attachment 67923
Muốn chuyển được tiền thì $ phải nằm trong ô thứ 3. Nhiều bạn bảo nó duyệt nhanh nhưng của mình thấy chậm, mấy hôm nay để ý thấy nó hay duyệt lúc hơn 16h chiều và khoảng 2-3h sáng.
giờ lấy acc 1 làm acc giữ tiền - không gõ có đc không
thì tầm acc 2 3 4 5 gõ rồi pay về acc 1 - có đc thanh toán không nhỉ

Bạn cho hỏi làm sao để soft xd có 2 khung hình đều load captcha như vậy đc mình gõ chỉ co khung trên load khung dưới k có j hết á làm sp k cao dc :oops:

Bạn click vô chọn ô NxtImg Beta ở trên soft nha bạn.
Thank's bạn bạn cho mình hỏi thêm làm thế nào tắt cái sound lúc enter code được nhỉ. nó có 1 tiếng "ting" nhỏ nhỏ thôi nhưng mà gõ lâu thì thấy cũng hơi kì kì. Ấn thử cái SOUND : ON OFF nó chỉ có loại SOUND to hơn chứ k có tắt hẳn :eek:

Thank's bạn bạn cho mình hỏi thêm làm thế nào tắt cái sound lúc enter code được nhỉ. nó có 1 tiếng "ting" nhỏ nhỏ thôi nhưng mà gõ lâu thì thấy cũng hơi kì kì. Ấn thử cái SOUND : ON OFF nó chỉ có loại SOUND to hơn chứ k có tắt hẳn :eek:
Cái sound đó mình cũng hok tắt được..mình làm thì tắt lun âm thanh hệ thống của máy tính lun...để hok có tiếng đó nữa :)

Chỗ rút tiền chọn Internal Transfer, min 0.1$ thôi. Mình toàn gộp về 1 acc nhìn tiền nhiều cho sướng con mắt :))View attachment 67923
bạn ơi cái chuyển tiền đó là mình mất fee 0,1$ 1 lần chuyển hả bạn hay là mất 1 lần rùi mấy lần sau chuyển free k thía chứ mỗi lần đi toi 0,1$ thì chuyển làm chi :oops:

bạn ơi cái chuyển tiền đó là mình mất fee 0,1$ 1 lần chuyển hả bạn hay là mất 1 lần rùi mấy lần sau chuyển free k thía chứ mỗi lần đi toi 0,1$ thì chuyển làm chi :oops:
cái này là chuyển thấp nhất là 0.1$,con fee thì 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week