Có thể hủy visa Prepaid ACB cũ để lấy 1 thẻ mới.

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.045
Chào mọi người.
Trước kia mình dùng thẻ visa ACB để veri PP, nhưng giờ acc PP đó bị limit rồi, giờ mình muốn hủy visa cũ đi rồi làm 1 thẻ mới,
Ko biết làm như thế có đc ko nhỉ ?

Mong các bác giúp đỡ cho.

Thank nhiều nhiều ạ

Chào mọi người.
Trước kia mình dùng thẻ visa ACB để veri PP, nhưng giờ acc PP đó bị limit rồi, giờ mình muốn hủy visa cũ đi rồi làm 1 thẻ mới,
Ko biết làm như thế có đc ko nhỉ ?

Mong các bác giúp đỡ cho.

Thank nhiều nhiều ạ
Bình thường cậu :D tớ có 5 cái Visa Debit của ACB mà 4 cái hủy rồi :D

mình cũng có 1 cái, mà quên mất mật khẩu đăng nhập,
hóng :3

mang thẻ cũ ra, yêu cầu nó làm thẻ mới, khi nhận thẻ mới nó dùng kéo cắt xoẹt thẻ cũ trước mặt bạn là hết. Cầm thẻ mới về làm việc tiếp. Nếu làm mất thẻ cũ 200k

mang thẻ cũ ra, yêu cầu nó làm thẻ mới, khi nhận thẻ mới nó dùng kéo cắt xoẹt thẻ cũ trước mặt bạn là hết. Cầm thẻ mới về làm việc tiếp. Nếu làm mất thẻ cũ 200k
làm thẻ mới trùng info với thẻ cũ có đk với PP được không bạn?

đang còn thẻ cũ thì có mất phí gì nữa không bạn ơi hay miễn phí

lấy số cũ thì đổi làm gì, có ích lợi gì đâu,nếu chỉ dùng để virify thôi

càng nhiều thẻ thì nó bắt nộp thế chân 100k vào mỗi thẻ mà , nó có lợi chứ đâu phải bác :D , vô tư đi rồi mỗi năm nộp phí thẻ thì nó càng ăn càng sướng thôi có gì phải ngại thêm 1 cái thẻ cho bác :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

vẫn lấy số cũ nhé.... phí đổi thẻ là 50k
Tạo giao dịch charge 1 - 2 $ sau đó chạy ra bank bla,,,,,,,,,,, bla bị hack thẻ VISA là có số VISA mới ngay. Làm biết bao lần mà nói rồi :rolleyes:

Cứ ra yêu cầu cấp thẻ mới là được. Thẻ kia tự động sau 1 tgian nó hủy.
Nhưng mà pp đã limit rôi thì số mới info cũ cũng sẽ bị lại thôi, xác xuất bị càng ngày càng cao và lần sau dễ ăn 180 hơn lần trước.

Chia sẻ cách một người làm được 5 thẻ DEBIT đi anh ơi. Em đang cần làm nhiều thẻ,hihi :p

Thật ra trong policy của nó thì không giới hạn, nhưng nhiều đứa giao dịch viên nó thấy làm nhiều nó sợ nên hay hỏi mình sao mở nhiều thẻ thế (Mấy bác hay bị chột dạ chỗ này). Nếu lâu lâu làm thì nói là số thẻ bị lộ làm thẻ mới cho yên tâm, còn 1 lần làm nhiều thẻ thì nói là dùng nhiều dịch vụ, mỗi dịch vụ 1 thẻ cho nó bảo mật :D rồi kể ra Paypal, Payoneer, Skil, Neteller, Payza, Paytoo, Payeer... tụi nó nghe xong lùng bùng lỗ tai liền :D

acb cho phép làm 10 cái thẻ vía trả trước thì phải,
Nhưng pp thì veri bằng thẻ ảo cho nhanh mà chi phí thấp hơn.
tác dụng không khác gì visa thật

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week