Có thể làm xác minh nhiều tk paypal bằng nhìu bank khác nhau không?

PhamHongViEHG

Junior
Reactions
269
MR
0.012
Facebook
Follow me on Facebook
như tit ai giúp mình!tks

up

up

up

lại up tiếp. hú hú

lại úp hú hú

cậu hỏi cũng ko chính xác nữa sao ng khác trả lời dc :D

bank là số tk nhận tiền (tk online, thẻ atm nội địa) để rút tiền từ pp vào

còn ver pp phải xài Visa thật hoặc ảo

nếu bạn lập nhiều acc pp với tên trùng nhau mà địa chỉ khác nhau thì có thể xài visa của nhiều bank để ver cho nhiều acc pp

khi ver C C bị lỗi ko ver đc, hoặc bị log out khỏi acc bắt login lại thì pm dịch vụ gỡ limit pp của mình

có gì đọc chữ ký của mình nhé, lưu lại thông tin liên lạc sau này pp limit thì pm cho tiện ^,^

Xác minh của chủ thớt ở đây chắc có nghĩa là Verify.

Trả lời: Được

cậu hỏi cũng ko chính xác nữa sao ng khác trả lời dc :D

bank là số tk nhận tiền (tk online, thẻ atm nội địa) để rút tiền từ pp vào

còn ver pp phải xài Visa thật hoặc ảo

nếu bạn lập nhiều acc pp với tên trùng nhau mà địa chỉ khác nhau thì có thể xài visa của nhiều bank để ver cho nhiều acc pp

khi ver C C bị lỗi ko ver đc, hoặc bị log out khỏi acc bắt login lại thì pm dịch vụ gỡ limit pp của mình

có gì đọc chữ ký của mình nhé, lưu lại thông tin liên lạc sau này pp limit thì pm cho tiện ^,^
Xác minh của chủ thớt ở đây chắc có nghĩa là Verify.

Trả lời: Được
@PhamHongViEHG
Cả 2 bạn này đều không hiểu ý chủ topic rồi !

Theo mình ý bạn chủ topic nói là cùng 1 chủ tài khoản tức tên và địa chỉ 1 người nhưng dùng nhiều bank ví dụ ( VCB 1 paypal - Vietinank 1pp .... )

còn về vấn đề Verify ( Xác minh ) Tài khoản paypal thì dùng visa ( trust card ... ) bạn có thể dùng bao nhiều thẻ ảo xác minh bao nhiêu tài khoản paypal cũng được

Nhưng nếu tên và địa chỉ bank trùng nhau ở 2 toàn khoản paypal khác nhau để thực hiện việc Withdraw ( tức rút tiền ) thì đều có khả năng limit rất cao , kể cả ở 2 bank khác nhau như vd vcb - vtb ở trên !

cái này được nhưng dùng 2 tài khoản cùng info trong cùng khoảng thời gian rất dễ lmit

cái này được nhưng dùng 2 tài khoản cùng info trong cùng khoảng thời gian rất dễ lmit
@PhamHongViEHG
Cả 2 bạn này đều không hiểu ý chủ topic rồi !

Theo mình ý bạn chủ topic nói là cùng 1 chủ tài khoản tức tên và địa chỉ 1 người nhưng dùng nhiều bank ví dụ ( VCB 1 paypal - Vietinank 1pp .... )

còn về vấn đề Verify ( Xác minh ) Tài khoản paypal thì dùng visa ( trust card ... ) bạn có thể dùng bao nhiều thẻ ảo xác minh bao nhiêu tài khoản paypal cũng được

Nhưng nếu tên và địa chỉ bank trùng nhau ở 2 toàn khoản paypal khác nhau để thực hiện việc Withdraw ( tức rút tiền ) thì đều có khả năng limit rất cao , kể cả ở 2 bank khác nhau như vd vcb - vtb ở trên !

• Bạn không thể đăng kí nhiều tài khoản PayPal nếu cùng một loại (cùng Premier, cùng Personal).
  • Bạn chỉ có thể có 2 tài khoản PayPal nếu nó khác loại, và phải có 2 Credit Card.
  • Bạn có thể đăng kí nhiều tài khoản PayPal với tên khác nhau, credit card khác nhau, với điều kiện không nên đăng nhập trong cùng 1 IP, cùng 1 trình duyệt.
  • Nếu bị PayPal phát hiện bạn sử dụng cùng lúc nhiều tài khoản PayPal, bạn sẽ bị limit tài khoản, trường hợp xấu nhất là toàn bộ tài khoản của bạn đều bị limit.
  • ======================================================================
  • Yêu cầu khi đăng ký và xác thực 2 tài khoản PayPal của bạn:
    • 2 tài khoản không được cùng loại: Nghĩa là nếu bạn đã có một tài khoản dạng Personal thì không thể tạo thêm tài khoản Personal khác dưới cùng một tên, địa chỉ… Như vậy là bạn chỉ có thể tạo thêm một tài khoản thứ 2 dạng Premier/Business.
    • 2 tài khoản Personal/Premier + Business có thể trùng tên, ngày tháng năm sinh, địa chỉ nhưng phải đảm bảo là không được dùng chung credit card để xác thực. Điều này có nghĩa là khi bạn tạo 2 tài khoản thì bạn phải có ít nhất 2 tài khoản ngân hàng ở 2 ngân hàng khác nhau và do đó credit card cũng sẽ khác nhau cho dù tên và các thông tin cá nhân là trùng lặp. Việc tạo nhiều tài khoản ở các ngân hàng khác nhau rất đơn giản nên các bạn có thể dễ dàng làm được.

mình chỉ muốn làm thêm 1 visa sau đó veri để gỡ limit paypal thôi... ví dụ như của ngân hàng VCB chẳng hạn
hiện tại mình đang dùng ACB.. muốn làm thêm ngân hàng khác để veri dc không hay nhất thiết phải dùng trust card gì đó @@ còn rút tiền thì chỉ dùng 1 paypal chính đó là ACB

mục đích chính cũng là để veri xong rồi gỡ limit.. nhưng ngặt cái acc paypal này là acc phụ.. vì acc kia veri rồi mà ứ limit

giờ túm lại nên làm sao để gỡ limit mấy bác :( hay làm thêm 1 cái visa VCB nhỉ
trust card gì đó chả bik làm ở đâu @@ :(

giờ túm lại nên làm sao để gỡ limit mấy bác :( hay làm thêm 1 cái visa VCB nhỉ
trust card gì đó chả bik làm ở đâu @@ :(
Thôi chịu. hỏi han kiểu gì đọc mãi chả biết ý muốn hỏi gì :D.

Acc PP đã dc Veri rồi mà nếu limit có step add visa thì phải add lại cái visa đã Veri trước đó
Còn PP mà chưa Veri, nếu limit có step add visa thì dùng visa của bank nào cũng dc, bank thật hay bank ảo đều OK

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom