Help Có thể remote từ thằng nào sang FSN ???

h bác mà làm đc như thế e đi bằng đầu bác ạ như vậy topnic này mới lập ra
cậu đùa à, trước h t vẫn làm vậy,gần nhất là hôm qua đây.thường remote ko mất quá 5 phút đâu,nếu tầm 3-4Tb thì có lẽ hơi lâu chứ vài chục gb thì muỗi
có thể cách làm của c ko đúng thôi :|

wup toàn ra file 0.02 đấy bác ạ ko tin bác vào my file mà xem đi...nhưng khi up lên toàn inquee xong 1 hồi nó mới chạy chứ ko đc ngay ko tin bác xem lại dùm e cái đi....ko cho e cái pic e tham khảo thêm wj tụi nó ra ầm trời mà bác làm đc e bái phục bác

có thể là thời điểm chăng?
còn thực tế t vẫn làm rất bt,từ xưa đến nay vẫn vậy,trước dùng vps down rồi leech nhưng giờ khỏi rồi
các file của t đều đủ dung lượng nhé và ko có chuyện 0.02mb đâu,thôi cứ up cho ai giúp,chắc cái này cá biệt :-?

ok 1 slot luôn nha bác tc_no999 ==',không hiểu sao làm như thế mà không được,acc Up len Premium rồi

nghe cậu nói hoang mang quá vào làm thử luôn,mọi thứ vẫn ok nhé
chỉ có leech từ fsn sang wu thì nó lâu hơn bt 1 chút,khoảng 5-10 phút còn từ wu->Fsn thì như sao xẹt
t thấy thế nào thí nói vậy chứ đừng bắt chứng minh chụp ảnh gì nhé mệt lắm :(

wup -fsn thì sao xet ko nói rồi cái wan trọng là bác vào host wup đó mớ file bác vừa up lên sẽ dính 0.02mb đó là vấn đề khi wa fsn sẻ lên 20kb pót sẽ bi band nick

mới bị del acc fs 1 tháng pre :(( .. thấy filesflash kéo từ Fileserve zù zù. liền kéo 1 lần 1200file. đến hum sau đc 400 file thì lỗi. log vào báo. acc đã bị del bởi điều khoản gì ấy :((

Đối với remote đã thử nhiều lần
giờ fsn đa phần chặn IP của 1 số host down/up trong đó có (fs, wu,...) dùng host leech nhiều quá band IP 3 ngày.
Quay lại vấn đề remote:
VPS kéo đc tất,
host leech kéo vừa phải, ko khéo bị band ip thì cũng error 500 do quá tải :))
MF,MU => FSN nhanh gọn
đa phần các host khác đều nhận remote từ FS dễ dàng (thử với FJ chưa hề có lỗi, FF cũng ok => nhiều quá del acc do quá tải)
Tốc độ tùy thuộc vào từng thời điểm nhé. Kiến thức có nhiu đó. Pro vào chém nào :)

wup -fsn thì sao xet ko nói rồi cái wan trọng là bác vào host wup đó mớ file bác vừa up lên sẽ dính 0.02mb đó là vấn đề khi wa fsn sẻ lên 20kb pót sẽ bi band nick
t vẫn chưa hiểu vấn đề của c,vừa mới thử tức thì 58 file:
"58 files selected (full dir)
13.92 GB"
trên là thông báo của wu nhé
ko hề có file nào 0.02mb hết
đấy là remote Fsn-->wu đấy

Last edited by a moderator:
cách của bác tc_no999 tốt lắm,mình làm rồi,và đang chạy ngon :binhsua168:

t vẫn chưa hiểu vấn đề của c,vừa mới thử tức thì 58 file:
"58 files selected (full dir)
13.92 GB"
trên là thông báo của wu nhé
ko hề có file nào 0.02mb hết
đấy là remote Fsn-->wu đấy
acc wu cần pre ko bác ( tính lúc remote từ FILESONIC -> WU) acc fsn của em thì pre mà vẫn ko đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week