Có thể tạo 2 tài khoản pp khác nhau trên cùng một ip dc k?

friauboi

Junior
Reactions
29
MR
0.000
mình tính mua 1 cái VCC rồi mượn tên với tài khoản ngân hàng của ông anh ở chung nhà để tạo thêm một tk pp nữa để rút tiền về cho dễ mà nhà xài có một mạng ah nên không biết có dc k mọi người?:(

Được. đk: 1 tk personal và 1 tk premium hoặc business

2 thông tin tk khác nhau mà cũng phải khác loại tk luôn hả?:( mình tưởng chỉ cùng thông tin mới phải khác loại tk??

paypal khó tính quá ko biết như thế nào thì dễ ăn mit mà thấy mọi người cứ là là ăn mit

không biết các pro khác thế nào chứ 1 IP USA fresh mình tạo được khoảng 20 acc paypal USA :p

Mọi người cho hỏi thêm một câu nữa là nếu mình đã đk một tk pp với một ip nào đó nhưng mà giờ mình không còn dùng ip đó nữa mà dùng một ip khác để giao dịch, rút tiền...vậy có bị sao k ạ??:confused:

Đc bạn nhé. Ko tạo quá 3 tài khoản nha. Mình vẫn xài 3 acc một máy đây mà.

Mà mình nói thêm để bạn tham khảo llà pp chỉ check ip có trong data dính BL thôi. Theo mình tìm hiểu thì nó check key win nhé bạn. Cũng ko biết chính xác không nhưng mình thấy khá chuẩn. Tất nhiên nó vẫn check ip nhé.

Mọi người cho hỏi thêm một câu nữa là nếu mình đã đk một tk pp với một ip nào đó nhưng mà giờ mình không còn dùng ip đó nữa mà dùng một ip khác để giao dịch, rút tiền...vậy có bị sao k ạ??:confused:
Đc bạn nhé. Nhưng ko nên đổi ip mà giao dịch ngay. Phải để thằng pp nó lưu ip đã nhé.

Bạn tạo acc bằng 1 iip nhưng sau khi sử dụg một thời gian bạn đổi ip khác.

Lúc đổi bạn ko nên giao dịch nngay mà nên đăng nhập vài ba lần trong tuần để pp lưu ip rồi mới tiến hàbh giao dịch thì an toàn nhé.

Tốt nhất là 5 ngày trước khi giao dịch bằng ip mới. Mỗi ngàu cậu login pp 1 lần.

không biết các pro khác thế nào chứ 1 IP USA fresh mình tạo được khoảng 20 acc paypal USA :p
Đc nhưng ko nên. Mỗi máy reg 3 acc thôi là ổn. Thằng pp chủ yếu check key win thì phải.

Như vậy là pp nó vẫn cho phép mình đk nhiều tk với thông tin khác nhau trên cùng ip phải k ạ???:(
Khác tên là đc cậu nhé.

Ví dụ: nhà có 5 người nó cho mỗi 1 người xài à.

Mình không biết mà hỏi không có pro nào trả lời giúp hết vậy?? có tham khảo mấy topic khác nói là vẫn rút được tiền về cùng ngân hàng mà đổi swift thêm xxx vào cuối của mã swift, không biết làm vậy có được không nữa:confused:

tạo thì đc còn dùng mà limit thì chả ai chắc chắn trước đc cả

Announcements

Forum statistics

Threads
422,690
174,970
Latest member
caxengmy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week