Có thông tin Quiz delay $ những kênh đồng ý chương trình đối tác mới

ngu vồn. nếu kênh vào 11-12 tháng 12 thì tự mà chịu. Còn kênh chết tháng 1 thì nó vẫn pay cho tháng 11.

chết 11-12 tháng 12 mà đòi nó pay 11, nghỉ mẹ đi cho lành
Kênh thử chết vào tháng 1 xem,xem nó có pay ko thanh niên?? thanh niên này chưa nghe Quiz nó ko pay kênh chết ag!

Kênh thử chết vào tháng 1 xem,xem nó có pay ko thanh niên?? thanh niên này chưa nghe Quiz nó ko pay kênh chết ag!

Kênh chết, nhưng đã update dashbroad thì sẽ được paid. Vấn đề ở đây là nếu thằng Quiz giữ tiền tới tháng 1 mới trả, thì tiền tháng 11 sẽ update vào tháng 12 này hay tháng 1 mới update?

Nhọ thật, hôm trước đồng ý nhanh quá. Qủa này bị delay rồi, chỉ mong qua ngày update của nó

Nó mới bảo là chắc chắn pay kênh chưa đồng ý chứ đã nói là delay kênh đồng ý r đâu. đợi xem sao.

Hầu hết đều reup vào net của nó , nó đã ăn chặn của các ông đồng nào chưa mà cứ hoảng lên thế . Net nó gửi mail bảo đang nghiên cứu thì để nó nghiên cứu xem , lợi thì lợi cho các ông chứ cái quái gì mà như kiểu nó ăn cướp mất tiền của các ông vậy.

Nó mới bảo là chắc chắn pay kênh chưa đồng ý chứ đã nói là delay kênh đồng ý r đâu. đợi xem sao.
Thì giờ cũng chỉ biết đợi chứ làm thế nào nữa đâu, ý tớ bảo là nếu qua ngày update nó vẫn update thì cũng yên tâm mà.

Cao nhân thông não mình phát nào ! Làm sao biết đc kênh có dính "sẹo" hay ko ?

vừa nhận đc 2 mail

Chào bạn)

mail 1
Bạn có thể nhận được một lời mời từ YouTube cung cấp cho bạn để tham gia Chương trình Đối tác YouTube (YPP). Nó có thể xuất hiện trong bảng điều khiển của bạn. Chúng tôi đề nghị bạn KHÔNG chấp nhận đề nghị này cho đến khi chúng ta sẽ sẵn sàng để cung cấp cho bạn với tất cả các chi tiết cần thiết để thực hiện một quyết định quan trọng như vậy. Chúng tôi đang làm việc với các nhóm YouTube để làm rõ tất cả các chi tiết. Một trong những điểm chúng tôi có nghi ngờ về là điều kiện để nhận được các khoản thanh toán trong vòng 60 ngày. Chúng tôi đã nhận thấy vấn đề tiềm năng khác như là tốt. Chúng ta sẽ trở lại vấn đề này sớm.

Đối với những người, những người đã không chấp nhận đề nghị chúng tôi đảm bảo nhận được kinh phí theo điều khoản thanh toán thường xuyên của chúng tôi (chuyển tiền cho tháng mười một sẽ được thực hiện trên 15-ngày 20 tháng 12).

Trân trọng

Hỗ trợ SỐNG NETWORK của bạn
TIN MỚI NHẤT:
https://www.facebook.com/lifentw

CUỘC SỐNG Đối tác có quyền truy cập vào bảng điều khiển cá nhân của họ!
Vui lòng thêm tài khoản Google của bạn, mà bạn đã đăng ký Chương trình Đối tác LIFE.
Nhấp chuột vào "Đăng nhập" tab ở www.join.quizgroup.com và đăng nhập vào bảng điều khiển của bạn.
Điều này sẽ đưa bạn đến các chi tiết của hồ sơ, thu nhập, tiền bản quyền, chuyển nhượng, số liệu thống kê kênh và giới thiệu của bạn tình trạng của bạn, câu trả lời nhanh các câu hỏi để hỗ trợ, kết nối với các tài năng khác.

Last edited:
mail 2
Lời chào hỏi,

Xin vui lòng không chấp nhận các điều khoản Chương trình Đối tác YouTube.
Chúng tôi sẽ trở lại với các hướng dẫn furtner trong 7 ngày.
Đối với những người, những người đã không chấp nhận đề nghị chúng tôi đảm bảo nhận được kinh phí theo điều khoản thanh toán thường xuyên của chúng tôi (chuyển tiền cho tháng mười một sẽ được thực hiện trên 15-ngày 20 tháng 12).

Приветствуем,

Пожалуйста, не принимайте условия партнерской программы YouTube.
Мы вернемся к Вам с уточнениями по данному вопросу в течение 7 дней.
Для тех, кто не принял предложение YouTube, мы гарантируем получение платежей в стандартные сроки (выплаты за ноябрь будут произведены 15-20 декабря)

Trân trọng,
Các QuizGroup đội

Last edited:
nhưng ko giải quyết nhanh thì kênh chưa đồng ý sẽ rời NET và về adsense nhá

có kịch vui để xem! xem nào anh/em nào theo quiz, anh/em nào theo YTB,
+ Theo quiz (tức ko click accept YTB) : tiền T.11 sẽ update như thường lệ ( 11-12/12 lên dashdoard). Nhưng qua tới 1/1/2016,ko biết chuyện gì sẽ xảy ra,có thể ytb nó đá/quét kênh hoặc cho em về với adsense.
+ Theo ytb (đã click accept): tiền T.11 sẽ có khả năng delay tới 11-12/1/2016 mới lên dashdoard, hoặc lên dashdoard vào 11-12/12 nhưng 15-20/01/2016 mới pay khoản này.

nó chỉ nói là các kênh chưa accept thì vẫn được thanh toán như mọi tháng chứ chưa nói là delay kênh đã accept mà :D

không thể có chuyện thanh toán 60 ngày như nó nghĩ vì Yeah1Network vẫn giữ thanh toán đều đặn vào ngày 10 ngay tháng sau đó thôi. Nếu mà delay thì chắc chắn là Quiz kiếm ăn rồi

nó chỉ nói là các kênh chưa accept thì vẫn được thanh toán như mọi tháng chứ chưa nói là delay kênh đã accept mà :D
tự dưng nó đề cập vụ thanh toán như cũ với kênh chưa accept thì nghi cái gì nữa. trong khi các NET khác ok tất, mình nó nói thế này thì tự hiểu là nó đang có âm mưu rồi. Chẳng lẽ nó phun thẳng vào mặt bạn là " tao delay kênh đã accept" thì bạn mới tin à

Announcements

Forum statistics

Threads
421,960
174,133
Latest member
hello88cco

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back