Có trang nào giống Dollarsincome?

stafall

Newbie
Reactions
2
MR
0.001
Mình chơi trang này cũng được gần 1 tháng, thấy dễ kiếm tiền hơn các dạng MMO khác, mà mình kiếm trang nào giống nó để làm thêm nhưng google không ra. Các pro nào biết chỉ giáo dùm mình với? Xin cám ơn

Mình chơi trang này cũng được gần 1 tháng, thấy dễ kiếm tiền hơn các dạng MMO khác, mà mình kiếm trang nào giống nó để làm thêm nhưng google không ra. Các pro nào biết chỉ giáo dùm mình với? Xin cám ơn

DollarsIncome mà bạn bảo dễ thì mình phục bạn rồi :rolleyes:

mua acc dolasincome ko bạn dư 17$ , mình bán 5$ cho nó đi luôn

Trang này ăn tiền đâu phải dựa vào PTC đâu bạn, nhờ mấy cái job thêm của nó ấy, 1 job cũng 0.3 ~ 0.6$, 1 tuần thường làm sơ sơ được 20 job.
@uzukamki258: Acc của mình qua tháng 11 mới đủ 20 ngày để withdraw, tiền về được là mình quất acc của bạn liền

ko with đc bạn à, chờ mãi ko with đc xuống 1 cấp rồi T.T
Trước khi with nó xác nhận tk paypal của bạn bằng cách gửi cho bạn một số tiền bất kì, sau đó bạn nhập vào chỗ nó yêu cầu là được. Bạn làm chưa? Và tk phải đăng ký sau 20 ngày mới rút được nhé.

Trước khi with nó xác nhận tk paypal của bạn bằng cách gửi cho bạn một số tiền bất kì, sau đó bạn nhập vào chỗ nó yêu cầu là được. Bạn làm chưa? Và tk phải đăng ký sau 20 ngày mới rút được nhé.
mình chờ mãi nó có gửi đâu T.T , giờ min phải 20 rồi

Lạ nhỉ, nó gửi cho mình sau 2 ngày,cậu làm lại thử xem, giờ không xác nhận được thì nó đâu cho rút tiền :confused: Minh còn 20 jobs nữa là lên Manager.
mình lâu ko vào nữa, mình add vào chờ hơn 1 tuần mà ko thấy gì luôn á

thấy mô hình hay hay nhưng nhìn vào lượng truy cập với các mục của nó thì không thích chơi , thấy nó giống giống scam sao í , vd : kiếm dc 100$ mà không biết rút về dc bao nhiêu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back