Cờ tướng giải trí đi các thím

ok! vạy thi mình sai ! có gì đâu :-| ! chứ bạn nói mình xem ng ta cmt mà hùa theo thì mình k chấp nhận :) ok?!
mình bảo bạn đọc hết comment từ page 1 sang page 2 đi, mọi người đã chỉ rõ ra chỗ bạn nói là sai rồi, thế nên mới bảo bạn đọc hết rồi nói. chứ hùa gì ở đây vậy?

Cờ đỏ đúng 7 nước thắng nhé :D
đọc lại xem ông @dangmien với tui bàn bao nhiêu nước rồi mà chưa đâu ra đâu đây

Tướng ăn lên.
Mời bạn đi tiếp !
tướng ăn lên là cờ đỏ còn tướng, xe 1 và tốt, cờ xanh còn tướng, xe, tượng, và tốt 2.. cờ đỏ đang ở thế thắng nên tui chưa nghĩ ra nước nào hay nữa...

đọc lại xem ông @dangmien với tui bàn bao nhiêu nước rồi mà chưa đâu ra đâu đây

tướng ăn lên là cờ đỏ còn tướng, xe 1 và tốt, cờ xanh còn tướng, xe, tượng, và tốt 2.. cờ đỏ đang ở thế thắng nên tui chưa nghĩ ra nước nào hay nữa...
Ông đánh với tôi ko :)). Tôi cầm đỏ đánh đúng 7 nước ko thắng tôi xin thua luôn :)) OK?

Ông đánh với tôi ko :)). Tôi cầm đỏ đánh đúng 7 nước ko thắng tôi xin thua luôn :)) OK?
7 nước chưa thắng được đâu, mình với bạn @pancake94 bàn đến 8 -9 nước còn chưa thua nè , tuy nhiên nếu càng đánh thì cờ xanh sẽ càng thua vì không còn thế tấn công nào nguy hiểm nữa.

7 nước chưa thắng được đâu, mình với bạn @pancake94 bàn đến 8 -9 nước còn chưa thua nè , tuy nhiên nếu càng đánh thì cờ xanh sẽ càng thua vì không còn thế tấn công nào nguy hiểm nữa.
đúng rồi, do cờ đỏ có xe 1 chặn ngang, giữ tốt nên cờ xanh khó đưa ra nước hay để lật thế... đúng là cờ tướng :confused::confused:

Đánh như bạn @huytri thì 4 nước là bên đỏ thua mất rồi, lấy đâu ra mà thắng nữa !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week