• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Code duymuoi v2.1 - Bản Real Traffic giao diện Games Mobile (iOS, Android, PC)

Status
Not open for further replies.
vậy đang dùng code duy muoi mua full bản quyền có đc, update free ko
Bạn cũng đang sell CODE hèn j vào dìm hàng mình. Ai cần sẽ biết thôi cậu. CODE bên mik chức năng rất mạnh. Ko phải chỉ là cái giao diện như bên cậu đâu. Đừng có vào mà dìm hàng thế. Tớ mà qua post dìm hàng cậu thì tn nhỉ

Bạn cũng đang sell CODE hèn j vào dìm hàng mình. Ai cần sẽ biết thôi cậu. CODE bên mik chức năng rất mạnh. Ko phải chỉ là cái giao diện như bên cậu đâu. Đừng có vào mà dìm hàng thế. Tớ mà qua post dìm hàng cậu thì tn nhỉ

mình thực ra đâu có rảnh làm cái này, mình dân coder làm mmo trước cũng mua code duy muoi làm, nhưng mà code lỗi tùm lum như là 1 người mới học code, ngồi hy vọng duy 10 update vá lỗi thì lại thấy ra bản mới thay áo sell tiếp chứ ko chăm sóc khách hàng cũ, rồi mình mới quyết định làm sau khi cmt ở đây chứ ko phải làm rồi đi dìm hàng.
chứ ngồi code cái này để kiếm 200-1tr mình cũng chẳng ham nhưng mà làm để c và duy 10 biết ntn là chăm sóc, ntn là tạo uy tín mới làm ăn đc lâu dài, còn cái site bạn đang rao bán kia mình code 1-2 ngày là xong A-Z

mình thực ra đâu có rảnh làm cái này, mình dân coder làm mmo trước cũng mua code duy muoi làm, nhưng mà code lỗi tùm lum như là 1 người mới học code, ngồi hy vọng duy 10 update vá lỗi thì lại thấy ra bản mới thay áo sell tiếp chứ ko chăm sóc khách hàng cũ, rồi mình mới quyết định làm sau khi cmt ở đây chứ ko phải làm rồi đi dìm hàng.
chứ ngồi code cái này để kiếm 200-1tr mình cũng chẳng ham nhưng mà làm để c và duy 10 biết ntn là chăm sóc, ntn là tạo uy tín mới làm ăn đc lâu dài, còn cái site bạn đang rao bán kia mình code 1-2 ngày là xong A-Z
nhưng đây là topic của mình bạn ak. Mik làm rất tận tuỵ. bạn nên post đúng chỗ. Mik chưa bh làm ai phiền cả

code nay giá 150$ đấy cậu ạ

Lại một con sâu bọ. Không ăn được định đạp đổ. Đời lắm thằng đểu thế không biết

Lại một con sâu bọ. Không ăn được định đạp đổ. Đời lắm thằng đểu thế không biết
tui ăn cái gì và đạp cái gì vậy bạn đọc cái gì và hiểu đc cái gì hãy nói,
tui là người tiêu dùng thì phải hỏi quyền lợi rõ ràng, tui mua Avira 1 lần dùng cả đời cho dù nó update cả chục lần 1 tháng, chứ nó đâu có ra bản khác bắt tui mua đâu, thị trường software toàn thế giới đều vậy
- tui hiện tại dùng đến >10 cái tool và phần mềm phải mua, cứ vài tháng phải mua cái mới chắc chết

nhưng đây là topic của mình bạn ak. Mik làm rất tận tuỵ. bạn nên post đúng chỗ. Mik chưa bh làm ai phiền cả
mình có định post nữa đâu tại c quote bài mình thì mình mới nói chứ, còn tất nhiên buôn bán thì ai làm phiền ai bao giờ đâu thuận mua vừa bán ai ép đc. có điều mình vẫn phải nhắc lại là trên thế giới chẳng ai bán phần mềm kiểu bạn cả, nếu như bạn bán open souce hoặc trọn gói độc quyền code thì lại khác

up cho pro admin nào cần bản real này nha

code ngon reg nét có thêm 1 bí quyết. nhiều ng đã biết mà họ k nghĩ ra. :D :D chỉ có sonicads là mình còn chưa biết. :( :( đen ghê
Sonic hay tất cả các net đều có thể reg được. Nhưng có điều là call dc cho nó cộng với wweb nhìn hợp lý 1 tý là ok.

chẳng qua là 1 cách nói, chứ vẫn là site làm net vẫn 1 người sell, thay đổi tí đi kêu là sản phẩm khác, làm ăn bỏ rơi vậy ai dám mua tiếp.
- code này cũng chưa ai dám đảm bảo sẽ ổn, sau đó c lại code khác giao diện template đi 1 chút lại bán tiếp thị trường ko ai làm ăn kiểu này đâu, chơi chữ thì ko bền được, ít ra khách hàng cũ cũng cho họ bỏ phí thêm 5-10$ rùi up bản mới cho họ.
CMt up hộ bạn, hy vọng cách làm của duy mười đắt hàng
vừa đọc qua mấy bài comment của bạn. bạn đã mua code từ hồi nào. và bị lỗi gì. giờ bạn đang sell code thì cugnx đừng đi nói xấu người khác. mình chả rảnh để đi clone nick mà sell nhiều toppic. bạn tuấn anh nhiệt tình nên mình để bạn đấy tư vẫn khách hàng. bản code này hoàn toàn k phải do mình update mà do 1 bạn khác.và mình đã đồng ý. còn bạn nói code lỗi thì mình nghĩ giờ trên mmo này k biết bao nhiêu người đang dùng code mình. code mình hoàn toàn code từ đầu đến cuối có nhiều chức năng mà thậm có người còn chưa biết mà dùng. đơn giản như trong amdin thôi. khi xem 1 danh sách các bạn có thể click vào id hay tittle để danh sách đó sắp xếp theo id hoặc title, click 1 cái nữa sẽ xếp nguocwj lại. và còn nhiều cái như menu, bài viết cái này đa số admin k dùng đến. còn mấy code các bạn sell mình thật sự thấy chủ yếu là lấy code greek rồi thêm thắt này no chứ k hề xây dựng 1 hệ thống ngay từ đầu

HElp code mobile bị lỗi rồi giúp với trên pc thì bthuong còn trên mobile báo lỗi xin a fix giùm (thường ngày vẫn chạy bthuong vua loi hom nay )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week