Help Code offer tự nhiên chạy chậm

duymuoi

Junior
Reactions
90
MR
0.000
Chào các bạn. mấy hôm nay mình thấy khá nhiều các bạn kêu code offer chạy chậm vì vậy mình mở toppic này để thông báo cho mọi người biết nguyên nhân chậy chậm chính là services check country theo ip nó đang bị ddos cái này k chỉ riêng code mình mà mình thấy cả code f1 cũng dùng chung services này. Vì vậy nên các bạn chờ 1 2 hôm xem thế nào nếu không ổn định thì mình sẽ update code cho các bạn. và qua đây thì bạn nào dugnf code f1 mà k biết vì sao chạy chậm cũng biết nguyên nhân để fix :D

Chào các bạn. mấy hôm nay mình thấy khá nhiều các bạn kêu code offer chạy chậm vì vậy mình mở toppic này để thông báo cho mọi người biết nguyên nhân chậy chậm chính là services check country theo ip nó đang bị ddos cái này k chỉ riêng code mình mà mình thấy cả code f1 cũng dùng chung services này. Vì vậy nên các bạn chờ 1 2 hôm xem thế nào nếu không ổn định thì mình sẽ update code cho các bạn. và qua đây thì bạn nào dugnf code f1 mà k biết vì sao chạy chậm cũng biết nguyên nhân để fix :D

:oops: thì va là vậy hèn gì code mình no chậm vãi ra. đet

nghien cuu :confused:
MOng là ngày mai nó ổn nếu không thì fix mệt đấy. cái này fix k khó nhwung của mình phải fixx nhiều người. mỗi người lại update những chuwcs năng riêng :D

co gi ho tro minh voi nha
Tình hình thế nào rồi nhỉ các bạn. mình hỏi 1 số bạn thì bạn bảo bình thường bạn bảo vẫn chậm. k biết nên fixx hay k

Hình như nó đang phuc hồi rồi. lúc nhanh lúc chậm. tuy nhiên mình cũng đang code thêm 1 phần mới để sau này có sự cố mình sẽ update cho các bạn

Ai biết Fix lỗi này trên code Duymuoi khong ? xin cảm ơn và hậu tạ . chỉ gặp lỗi này trên BS nhé

@duymuoi , bác ơi coi fix dùm e được không bác, code lại load chậm rồi. Fake ip xong reg mail xong mà chưa load đc trang reg acc, nó hay bị chậm ngay trang reg acc và trang nhập pass offer, còn vào tới trang off thì ok, rất là nhức nhối :confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back