Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
đã ai nhận đựoc thanh toán hôm qua chưa. pending mãi

Hôm qua request về pz, nếu nó mà xóa cổng pz thì không biết có đc thanh toán không đây. egopay vẫn pending à

nó update thread manager rồi kìa... nghe nói có check IP... không biết cắm sandbox được nữa không :binhsua146:

Thằng admin bảo sang tuần có paypal ;))
Hình như nó đợi paypal thanh toán 1 thể hay sao ý.
hình như chỉ có paxum và egopay thôi bác , paypal , payza j cũng vậy thôi tụi nó dep tiền bẩn zo rồi ra đi tiếp :binhsua157:

hình như chỉ có paxum và egopay thôi bác , paypal , payza j cũng vậy thôi tụi nó dep tiền bẩn zo rồi ra đi tiếp :binhsua157:
nếu nói giốgg bác thì nó là site rửa cmn tiền rùi:binhsua156:, rút về PP thì chỉ có banh acc:|

nếu nói giốgg bác thì nó là site rửa cmn tiền rùi:binhsua156:, rút về PP thì chỉ có banh acc:|

Ko phải nó rửa tiền mà là mem dep tiền bẩn vô để mua thread đó cậu. Chứ ko phải tiền trong PZ hay PP nó nạp vô thanh toán cho mình là tiền bẩn

Cái này mình biết mà một số ông nhận tiền payza cũng ra đi rồi. Nhưng lúc đêm thằng admin bảo zị. Nó bảo xin lỗi vì pay trậm tuần sau nó sẽ thanh toán quá paypal @@!

- - - Updated - - -

paxum cấm vn egopay nó duyệt tay ngày 3 4k người rút thấy ớn @@!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week