Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Soft của tớ giờ báo 1.03 thôi mà trời, mấy hôm trước là 1.02. Ở đâu ra tận 1.2 dzữ

Soft nào treo ở VPS nào cũng báo là 1.02 hoặc 1.03 à? Nhưng trong web phần amount nó bao nhiêu là bao nhiêu?

P/S: có ai biết cách lấy phim đã down từ vps về máy của mình không? 1 phim khoảng 3, 4 GB.
Copy, paste về không được.

Soft của tớ giờ báo 1.03 thôi mà trời, mấy hôm trước là 1.02. Ở đâu ra tận 1.2 dzữ
thì cái current earning ý, em chạy 5 acc/vps, để default cpu 10% :)

GAY kéo thử trong setting lên thêm 15% đi, trong vps của mod binh gay đó.
Đang chạy 50 không đấy chứ.
Max earning today chỉ có 0.7499$ :((

Soft nào treo ở VPS nào cũng báo là 1.02 hoặc 1.03 à? Nhưng trong web phần amount nó bao nhiêu là bao nhiêu?

P/S: có ai biết cách lấy phim đã down từ vps về máy của mình không? 1 phim khoảng 3, 4 GB.
Em down phim trên VPS, dùng VPS upload lên host VN, tải về nhanh hơn :D

Úp Film lên Host free nào đó gùi down lần nau74 ;))

- - - Updated - - -

thì cái current earning ý, em chạy 5 acc/vps, để default cpu 10% :)
Cái đó hình như nó tính cả tiền ref thì phải đó :D

Úp Film lên Host free nào đó gùi down lần nau74 ;))

- - - Updated - - -

Cái đó hình như nó tính cả tiền ref thì phải đó :D

Host free nào host nào vậy? Chỉ giúp với.

của mình trên soft báo bao nhiêu thì ở web y như vậy :D

mình mong mấy bạn đem những câu hỏi về cheat choác hay lỗi thread này nọ đem ra topic khác mà hỏi... topic này để ae hóng tình hình pay của coin chứ không phải tâm sự, chém gió, chữi nhau...Ai rút được tiền thì lên tiếng cho ae cùng rút, hay ai có tin tức mới nhất bên box chat thì update ở đây, chứ các bạn cứ spam linh tinh loảng topic, ae khó theo dõi... Đã coin k pay mà cứ thread ngta 1,03$ sao thread mình có 1,02$ bla bla :binhsua52:

Bán VPS chạy coin đây 70$/ account có thể create 30 VPS chơi coin ai mua pm soft chạy đủ 1.02$

Bán VPS chạy coin đây 70$/ account có thể create 30 VPS chơi coin ai mua pm soft chạy đủ 1.02$
pro bán đắt dữ, bọn nước ngoài có 20$ ăn lá mít account!

Thật không pa !? Có bảo hành không !? :binhsua49:

Azure thì các bác xác định 1.03 or 1.02 nhé , Azure là lời nhất đấy , còn các vps loại khác thì ko có như thế

COIN đã buld thành công payment system mới rồi, không cần qua trung gian nữa.....em mới rút dc coin về thằng VCB luôn nè :binhsua57::binhsua57::binhsua57:

COIN đã buld thành công payment system mới rồi, không cần qua trung gian nữa.....em mới rút dc coin về thằng VCB luôn nè :binhsua57::binhsua57::binhsua57:
Tin này HOT nè anh em.... cơ mà ai điều tra được info ku này để anh em tới chém đê :binhsua51:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week