Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
538xx-2.00002013-07-25 07:58:08[email protected]PaxumPayout to Paxum made by user_id 37xxx (xx.xx.135.114)

Paxum nó vẫn paid anh em cứ yên tâm :)
Mỗi ngày kiểm tra thằng này tí nó còn paid là còn chơi đc

Paxum nó vẫn paid anh em cứ yên tâm :)
Mỗi ngày kiểm tra thằng này tí nó còn paid là còn chơi đc

Hihi đó là chiến thuật cả thôi bạn à. Nó có dấu hiệu scam rồi.. Đóng các cổng thanh toán lại. Chỉ mở paxum.com ko phải ai cũng ver dc. thế là tất cả cùng chờ nó mở công nó lại hẹn lần hẹn lượt... lâu lâu mở cổng xíu... rồi đóng giả đò hết tiền đê mọi người nghĩ rằng nó vẫn chưa scam để hút máu tiếp... :(( :((

Rút paxum thì vẫn ok nhé mọi người . còn PM or PAYZA nó hết tiền rồi . :m189:

fee quá cao, không ăn thua, kiểu gì nó cũng pay thôi, chờ ít hôm nữa thôi, nó cũng thông báo rõ rồi

Vì anh em hoang mang tớ test cho anh em yên tâm thôi chứ tớ cũng không xài paxum

Hihi đó là chiến thuật cả thôi bạn à. Nó có dấu hiệu scam rồi.. Đóng các cổng thanh toán lại. Chỉ mở paxum.com ko phải ai cũng ver dc. thế là tất cả cùng chờ nó mở công nó lại hẹn lần hẹn lượt... lâu lâu mở cổng xíu... rồi đóng giả đò hết tiền đê mọi người nghĩ rằng nó vẫn chưa scam để hút máu tiếp... :(( :((
Nhảm, Paxum VN mới khó ver chứ tụi nước ngoài nó ver tốt, đâu phải 1 mình VN chơi đâu.

Phán bừa. 20charrrrrrrrrrrrrrr :binhsua48:

Nó pay thì pay nhanh cái scam thì scam luôn và ngay làm cứ thỉnh thoảng lại vào ego ngó qua cái ac xem được pay chưa hjx.

- - - Updated - - -

Bác NamTuoc chăm ở topic này nhỉ lúc nào vào cũng thấy =)) :binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333