Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Hôm qua nó cũng hứa như vậy đó cậu, Đm mất công hẹn thì hẹn xa xa cách mấy ngày cho nó thoải mái đằng này cứ hẹn mai mai đếu biết cái định nghĩa mai của tây nó có khác với của dân tộc ta không làm thấp tha thấp thỏm chỉ đợi trời sáng rồi lại đợi trời tối, tối đến động tý là lại mò vào máy tính, nghịch chán đếu có kết quả gì thì lại nhận được mấy từ mai vào mặt rồi lại thao thức đợi trời sáng....đm thằng admin nó chơi trò này để mình mất ngủ rồi đuối sức đếu chiến đấu được với nó đây mà.......Thôi tuyên bố 1 câu rồi đi ngủ: "Cái đm cái từ Mai"

Thế để em nói tụi nó hẹn ngày mốt nhé :binhsua56:

Tình hình là VPS đâu chỉ có mình Coin thôi nào
Có nhiều thứ hay ho hơn nửa =))
Bonus :

vãi !

Thông báo ở đâu thế thím?

chát room của nó á bạn! mà thôi...không nói gì nữa. Ai muốn hóng cứ hóng, ai không hóng nổi nữa thì cứ nghĩ nó die đi cho rồi. Riêng tui đứng giữa vì nói thật chỉ có 1 acc nó chết hay sống cũng éo ảnh hưởng gì!

chát room của nó á bạn! mà thôi...không nói gì nữa. Ai muốn hóng cứ hóng, ai không hóng nổi nữa thì cứ nghĩ nó die đi cho rồi. Riêng tui đứng giữa vì nói thật chỉ có 1 acc nó chết hay sống cũng éo ảnh hưởng gì!
Đúng rồi hà hà sống thì có tiền chết thì không có tiền lại quay về cày cuốc như capt chẳng hạng

Mình thì coi như nó die rồi cho đỡ mệt

Mấy thím bảo scam rồi chắc chắn là scam rồi thì ra ngoài chơi đi vì nó scam rồi còn ngồi trong đây hóng làm j ... người ta đa phần ở đây đều hi vọng chút ít may mắn để tiền còn pay về túi , muốn có chút thông tin tốt đẹp mà mấy thím cứ làm hoang mang thêm khi toàn đoán già đoán non

hóng trên chát book thằng admin lady gì đó nói mấy cái penning thì 5 ngày sau mới giải quyết...

bác nào active rồi mà chưa có threads thì lên xin đi thấy nó active threads trian qía trời

Tớ pending từ hôm 20 nè cậu :binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week