Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
chjnh' xác đó cậu; thj rut xong chờ nó duyệt mà :m131:
Tớ sài Tool Auto with nó về PM hết cả nhưng thiệt hại vô cùng lớn là ACC bị ban sạch hết gùi :((

Tớ sài Tool Auto with nó về PM hết cả nhưng thiệt hại vô cùng lớn là ACC bị ban sạch hết gùi :((

Vậy thì lập acc khác có gì mà lo. Thuê vps khác treo tiếp. Giờ tiền về là ngon rồi.

chắc mấy thằng chém nó vui lắm vì những người ko biết vào rút thử thì mất $ và acc. tao bị 1 lần rồi nên rất ức chemattyys thể loại này. yêu cầu mod kiểm soát tình trạng này. Post trong mục other tiêu đề là gotpaid mà rút dc ko có proof thì xem như là spam đi. Toàn đi hại lẫn nhau ak.

Thiệt hai 8$ với cái acc rút = PM :)) Trước đó 1h rút acc kia được, tới acc đó rút là vào thời gian nó ngưng pay, vãi cả bực >.<

aj bảo tham vào rút pm ; ngu thj` chết khóc lóc đếu gj =))
pm tao rút tiền về acc die tao ko tiếc.
bác nói quá chuẩn chả nhẽ nó để acc ko ko vào rút thử bao giờ chắc nói ngu :))
=))

rút thì tao vẫn rút ko được pending hoặc ban acc thì tao chịu kêu ai bây giờ nhưng khi nào rút được thật thì hãy nói , chúng mày cũng như tao, cheat nhiều acc, multi acc, chết 1 vài acc, hoặc có chết hết đi nữa cũng ko tiếc gì, vì ăn của nó nhiều rồi, có lỗ đâu mà tiếc, tao lên tiếng là nói cho những người mới, ko có vốn đầu tư cạp, cạp cả tuần dc vài $ mua VPS chơi thử, mà đã là mới,chơi 1 -2 acc chứ chả nhiều nhặn gì mà gặp cái thú vui của những đứa như này thì có chết người ta không? 2 ông chắc cũng 8x cả, biết suy nghĩ cho người khác tí đi! ok ?

coin khoảng mấy giờ là nó cập nhật tiền cho vậy mấy bác??? em chạy hơn 2 ngày rồi mà balance vẫn 0 :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week