Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Côi đang rút được nhanh nhanh nào vừa thử qua Ego complete luôn nhé, các lệnh cũ vẫn pending có thể nó đang lỗi gì đó mau vào rút ko lại móm giờ!
dc cái beep nhà mày :| làm pending

scam rồi còn chạy làm gì :|

- - - Updated - - -

Riêng cái dòng download 1 virus có tên là ThreadManager là mình ko tin rồi, xin hỏi nếu là virus sao KIS của mình ko phát hiện ?:binhsua139:

Last edited by a moderator:
Côi đang rút được nhanh nhanh nào vừa thử qua Ego complete luôn nhé, các lệnh cũ vẫn pending có thể nó đang lỗi gì đó mau vào rút ko lại móm giờ!

vote ban :| :| :| :|

Đỵt lại peding rồi, biết ngay nó lỗi mà cứ nhử nhử đau hết cả đầu....lền bà nó may mà rút được cái acc chính các thím ếu tin thì thôi đợi tí cho 500 ảnh nhé!

đợi chút chỉnh xong rồi chụp =))

Đỵt lại peding rồi, biết ngay nó lỗi mà cứ nhử nhử đau hết cả đầu....lền bà nó may mà rút được cái acc chính các thím ếu tin thì thôi đợi tí cho 500 ảnh nhé!
Ăn ở ác vl, đi hại người thế àh ăn quả báo đấy.

scam cmnr , gio paxum no con` k mỡ , vớt vác k dc miếng

182$ cho team cái coi :binhsua146:
Thím nhanh tay thật quote lại cái ảnh này của nó trc khi nó edit bài, chắc chắn là fake proof lỗi giờ hoặc lỗi proof nên sợ bị check team ms lòi mặt ra đây mà. Loại này chuyên cắn đồng loại vote ban.

Hôm qua báo hôm nay, còn hôm nay vẫn mở miệng ra là weekend. Rồi tối nay lại hẹn ngày mai. Sốt ruột. Offline 1 ngày mai rút đc anh em call phát rút đc bonus 10$

VỪA BÁN 1 ÍT PM TỪ coingeneration CỨU ĐÓI :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week