Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.

hoangtucantho

Junior
Reactions
53
MR
0.000
http://thebotnet.com/suspicious-sites/220101-proofs-coingeneration-is-a-scam-decompiled/#post2221163

Thôi ai về nhà nấy :((

Nó không pay nữa đâu. Khỏi hóng mất công. Mình đi kiếm đường khác lấy lại vốn cái VPS đây. Hên là không có đầu tư nhiều ;))

vụ này tớ đã biết từ đầu rồi bạn ạ, nó chứng minh rằng coi chỉ cần biết bạn có chạy phần mềm của nó trên máy thôi. không keylog hay cài bicon gi hết. chỉ cần bạn chạy phần mềm, tới giờ cập nhật tiền thì kết nối mạng cho cập nhật tiền xong lại tác mạng đi, nó vẫn trả tiền cho bạn... từ đầu tới giờ là như vậy.

Vậy câu hỏi đặc ra là nó lấy tiền ở đâu để trả cho bạn trong khi thực tế nó chỉ sử dụng (nếu có) máy của bạn chỉ trong vòng vày phút/ngày? Tiền ở đâu mà trả cho member trong suốc khoảng thời gian vừa qua???? Một số tiền cự kỳ lớn cho nhừng trian threads. Mình thật sự không hiểu!

Last edited by a moderator:

thuannv

Junior
Reactions
27
MR
0.002
The payment system is under maintenance, so there are holds on transactions. Please be patient during this time of inaction
Hệ thống thanh toán đang được bảo trì, do đó, hầm trên giao dịch. Hãy kiên nhẫn trong thời gian này không hành động

Bác nào action thì ra khơi nhé :D

HThuan

Junior
Reactions
9
MR
0.030
Follow me on Facebook
chừng nào xuống còn 40 thì nó cho rút :binhsua146:

There are currently 71 users browsing this thread. (40 members and 31 guests)

thử đi bác! dù sao cũng có mất mát gì đâu... đã bị penning rồi cơ mà!

thằng admin ThunUllid đang trên chat rom cond nói là egopay đang đc triển khai nữa kìa. xem ra anh em cheater sắp giàu rồi. chúc mừng!

nguyên văn: All egopay payments that are pendant are being paid. please be paticient

Last edited by a moderator:
Bác nào giỏi tiếng anh soạn hộ em một đoạn xem

- - - Updated - - -

20:53:22 ThunUllid: All egopay payments that are pendant are being paid. please be paticient

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week