Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
503 rồi các bạn hãy ghi nhớ đây là lần cuối cùng các bạn nhìn thấy CG nhé

- - - Updated - - -

Vẫn vào như thường mà
Vừa mới vào lại đc thôi, và hôm nay thứ 2 rồi mọi thứ nó hứa hẹn chả có éo gì đúng cả

503 rồi các bạn hãy ghi nhớ đây là lần cuối cùng các bạn nhìn thấy CG nhé

- - - Updated - - -

Vừa mới vào lại đc thôi, và hôm nay thứ 2 rồi mọi thứ nó hứa hẹn chả có éo gì đúng cả
nó mớii nói thứ 2 thôi chưa nói tháng nào mà :binhsua79:

ém nóa đã 503 rồi nhé các thím!!! :)) chơi thằng này vui ghê =)) nó scam thì scam mịa đi cứ giở trò làm mình cũng đau tờ rym với nóa!!! ;))

ém nóa đã 503 rồi nhé các thím!!! :)) chơi thằng này vui ghê =)) nó scam thì scam mịa đi cứ giở trò làm mình cũng đau tờ rym với nóa!!! ;))
503 ấn tải lại cái là được mà !

Vẫn pending nhé. Vừa thử with 1$. Hội này scam mẹ rồi còn gì, chả bao giờ tự nhiên nó làm việc mất uy tín kiểu thế cả

thôi dẹp em nó qua 1 pên khi nào pay thù vào rút còn 2 con vps treo 10 cái hhitleap với 2 cái ebesucher với 2 cái jingling kiếm ngày 2$ với cheat cái kia kiếm 2$ nữa đủ tiền ăn mì gói với mua sữa cho con rồi =)) by by coin

ko sao hi vọng em nó sẽ hẹn hò phát thì còn cơ may rút được nhỏ lẻ canh me mà rút chứ nó ko hẹn mà tuyên bố scam luôn thì coi như đứt ko sơ múi được cái khỉ gì luôn!!! =))

We will be performing a routine maintenance during this weekend, it is normal for some glitches to arise therefore please remain calm if you experience some difficulties accessing your back office.

Apart from that we have exciting news ahead, make sure to check our upcoming "Future Outlook" press release which will be e-mailed out later today.

Chúng tôi sẽ thực hiện một bảo trì thường xuyên trong thời gian cuối tuần này, đó là bình thường đối với một số ổn định để phát sinh do đó xin vui lòng giữ bình tĩnh nếu bạn gặp một số khó khăn truy cập trở lại văn phòng của bạn.

Bên cạnh đó, chúng tôi có tin tức thú vị phía trước, hãy chắc chắn để kiểm tra sắp tới "Triển vọng tương lai" thông cáo báo chí của chúng tôi sẽ được e-mail ra sau ngày hôm nay.

Khi nào comeback nó sẽ mail cho AE để biết nhé :((

We will be performing a routine maintenance during this weekend, it is normal for some glitches to arise therefore please remain calm if you experience some difficulties accessing your back office.

Apart from that we have exciting news ahead, make sure to check our upcoming "Future Outlook" press release which will be e-mailed out later today.

Chúng tôi sẽ thực hiện một bảo trì thường xuyên trong thời gian cuối tuần này, đó là bình thường đối với một số ổn định để phát sinh do đó xin vui lòng giữ bình tĩnh nếu bạn gặp một số khó khăn truy cập trở lại văn phòng của bạn.

Bên cạnh đó, chúng tôi có tin tức thú vị phía trước, hãy chắc chắn để kiểm tra sắp tới "Triển vọng tương lai" thông cáo báo chí của chúng tôi sẽ được e-mail ra sau ngày hôm nay.

Khi nào comeback nó sẽ mail cho AE để biết nhé :((
Thôi xong . 1 đi k bao giờ trời lại =))

mấy bác gỡ hết phần mềm ra đi càng chạy thì tiền càng tăng sao nó trả hết nổi ít thì nó còn trả chứ chạy nhiều quá nó chạy luôn đó

Cái tin này 2 hôm nay rồi mà. Đợi nó nốt đợt nghỉ mát về đã nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week