Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
nó sắp đóng web đấy lại rồi. xác định tổng hợp thiệt hại đi các bác

Thuhanguyen và vo_danh đã phán thế thì xác định rồi, Thôi kiếm cái gì khác mà làm

There are currently 124 users browsing this thread. (77 members and 47 guests)

Hix, hok ngờ là nhiều ng chơi coin đến vậy, em sợ mấy cái hok phải làm j mà có nhiều tiền lắm :binhsua52:

Ai đưa em theo với, cầm tay em và đưa lối. Đến nơi đâu em có thể kiếm được tiền tiêu. Nơi money ko xa xôi, nằm ôm nhau tới sáng mai, có xa xôi ko Coin ơi

phải chăng là vì mở chi nhánh ở TBN nên đang kẹt $ a nhỉ :binhsua47:
vái chời cho là vậy.... Hu hu hu... mới mon men theo ku QuocAnh thuê VPS... chưa lấy lại được cents nào hết thì em nó ra đi :((

phải chăng là vì mở chi nhánh ở TBN nên đang kẹt $ a nhỉ :binhsua47:

Thằng bạn anh ở US nói nó lại đến chỗ ghi là trụ sở của coin luôn, chỉ là văn phòng ảo chứ chả có trụ sở hay chi nhánh gì cả

Thằng bạn anh ở US nói nó lại đến chỗ ghi là trụ sở của coin luôn, chỉ là văn phòng ảo chứ chả có trụ sở hay chi nhánh gì cả
Kiểu ni thì tin tức mở VP ở TBN chắc là đòn chém gió gùi :binhsua46:

ở thời điểm hiện tại vẫn còn có những ng đầu tư :binhsua46:

Kiểu ni thì tin tức mở VP ở TBN chắc là đòn chém gió gùi :binhsua46:

Cái tin tức ấy chỉ là cho ai nhẹ dạ dep tiền vào coin, chứ thực chất coin đang tình trạng nát nhất từ trước đến giờ

Payza khốn kiếp đã làm coin điêu đứng

Cái tin tức ấy chỉ là cho ai nhẹ dạ dep tiền vào coin, chứ thực chất coin đang tình trạng nát nhất từ trước đến giờ

Payza khốn kiếp đã làm coin điêu đứng

bắt đầu thấy ghét $ bẩn từ pz :binhsua49: ghét luôn mấy ng mua thread = pz xong rf

bắt đầu thấy ghét $ bẩn từ pz :binhsua49: ghét luôn mấy ng mua thread = pz xong rf
Giờ có yêu nó thì nó cũng éo mở lại cho mà with :binhsua48:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week