Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Lúc nãy có 1 thằng admin bảo là đang làm việc sẽ mở cổng thanh toán paypal. Chỉ pay tiền không được add fund = paypal. Hy vọng là thật chứ ko phải đòn câu giờ :binhsua57:

bây giờ đợi thôi chứ biết sao , ai nghĩ nó Scam ko treo phần mềm của nó nữa thì ko nói , ai còn tin nó pay thì cứ cắm đi đơn giản vậy thôi trong MMO là trò chơi đc và mất , khi ta chơi đã tự đồng ý ký vào tờ giấy xác nhận đc ăn cả mà ngã thì trật cu :)) nên có mấy thành phần la ó nghe mà ớn :))

bây giờ đợi thôi chứ biết sao , ai nghĩ nó Scam ko treo phần mềm của nó nữa thì ko nói , ai còn tin nó pay thì cứ cắm đi đơn giản vậy thôi trong MMO là trò chơi đc và mất , khi ta chơi đã tự đồng ý ký vào tờ giấy xác nhận đc ăn cả mà ngã thì trật cu :)) nên có mấy thành phần la ó nghe mà ớn :))
Like nhanh và liền luôn . :binhsua50:

Lúc nãy có 1 thằng admin bảo là đang làm việc sẽ mở cổng thanh toán paypal. Chỉ pay tiền không được add fund = paypal. Hy vọng là thật chứ ko phải đòn câu giờ :binhsua57:
$ trong paypal về vn kiểu gì thê bác.em nghe nói dễ bị limit lắm

Your payment #7764611 for 129.54$ sucessfully sent to n*****[email protected].
Comment: 'Payout to Egopay made by user_id 247*** (********)'

:binhsua172:

Vừa thử 1 phát.vẫn pending.Thôi lúc nào được có lẽ nó mail cho mình

mong rằng mấy bác mấy chú mấy thím đừng troll nữa hóng 10 ngày rồi hjc hjc

Paypal chỉ dành cho ai chơi 1 nick mua thread thôi. Còn không thì phải lập nhiều acc pp unverify rồi sell cho người khác. Dễ ăn mít lắm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week