Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
chắc bác ý cũng phải ăn trên 300 triệu từ coin rùi cũng nên :D
Cơ mà em thì gấp đôi số đó ùi mà ;))

Em còn chiến thằng nào khác chia sẻ cho anh bám càng với

Cơ mà em thì gấp đôi số đó ùi mà ;))

Em còn chiến thằng nào khác chia sẻ cho anh bám càng với
e chỉ ăn 1 ngày vài $ kiếm $ trang trải cuộc sống thui ạ
ham hố coin quá nên bỏ bê các site khác
với cả newbie chỉ dám với tới thế thui
sao dám để a bám càng ạ
a cho e theo thì đúng hơn ý :D

- - - Updated - - -

ông nội tớ sống lại cũng ko ngồi setup đc hết đống đó, 50 50 hết đấy :binhsua141:

lần sau có cần cheat tay cái gì thì cho e làm với nhé ;)) đang đói vì coin đây ạ

ông nội tớ sống lại cũng ko ngồi setup đc hết đống đó, 50 50 hết đấy :binhsua141:
Vậy là lấy VPS của khách hàng sell lại lần 2 ggùi chia 50-50 àh ? Làm ăn gớm nhỉ, ăn được 1.5 đầu VPS lun

- - - Updated - - -

sao dám để a bám càng ạ
Đang tìm info ẻm này.. giang hồ đồn ẻm này là trùm của các ẻm trùm mà cứ giấu nghề

sao dám để a bám càng ạ

- - - Updated - - -

lần sau có cần cheat tay cái gì thì cho e làm với nhé ;)) đang đói vì coin đây ạ
:binhsua140:
Vậy là lấy VPS của khách hàng sell lại lần 2 ggùi chia 50-50 àh ? Làm ăn gớm nhỉ, ăn được 1.5 đầu VPS lun
sell lại lần 2 là sao cậu :binhsua149:

- - - Updated - - -

Đang tìm info ẻm này.. giang hồ đồn ẻm này là trùm của các ẻm trùm mà cứ giấu nghề

giang hồ nào đồn thế ạ :binhsua140: ko có a QA hướng dẫn thì e đâu đc vài $ 1 ngày ntn ạ
:binhsua160:cái gì e bít a QA đều bít hết :binhsua137: a QA có giấu nghề ko thì e chịu

giang hồ nào đồn thế ạ :binhsua140: ko có a QA hướng dẫn thì e đâu đc vài $ 1 ngày ntn ạ
:binhsua160:cái gì e bít a QA đều bít hết :binhsua137: a QA có giấu nghề ko thì e chịu
Ku QuocAnh nó mê gái nên đíu chỉ anh gì cả :((

Thế 50-50 là sao ?! :binhsua137:

tớ đưa vps, đối tác ngồi reg và with thôi. tớ thề tớ nói thật cậu đừng nghĩ xấu về tớ :binhsua141:

mới sell đc 1 mớ acc coin, ko biết mình dại hay khôn đây :-s

tớ đưa vps, đối tác ngồi reg và with thôi. tớ thề tớ nói thật cậu đừng nghĩ xấu về tớ :binhsua141:
Tớ có dám nghĩ xấu gì cậu đâu mờ... cơ mà cậu còn chổ nào xấu nữa sao mà sợ tớ nghĩ xấu cậu chứ hả ?! ;))

Tớ có dám nghĩ xấu gì cậu đâu mờ... cơ mà cậu còn chổ nào xấu nữa sao mà sợ tớ nghĩ xấu cậu chứ hả ?! ;))
là người tốt, người tốt ko có chỗ nào xấu cậu ạ :m138:

tớ lên chuồng trước, bai bai các tênh iêu nhé :binhsua153:

kiến thức mmo của e = 0 :binhsua136:cũng may có a QA chứ ko chắc giờ e đang theo mấy a captcha tập thể hình ngón tay mất rùi ạ
Hok chia sẻ thì thui... hic hic....:binhsua160:

cái đó phải hỏi ý kiến sư phụ QA chứ e ko dám lanh chanh đâu ạ :D thôi đi ngủ sớm đi a ạ :D mong là mai $ về rùi
Đang cắp 30 cái Auto.. hy vọng mai về ít $ mua rau ăn :((

Good night em Hà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter