Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
tình hình là bị baned nguyên dàn acc. không ref cho nhau. chỉ reg ở trang chủ. ko treo tool auto cũng bị. ôi nản quá

We are working on paypal implementation! When Paypal is available it will be only to withdraw

Cầu trời cho mấy bác cheat + auto with die hết acc.Thế là coin nó đủ $ paid =>> :binhsua15:

Tin là coi sẽ không chết vậy đâu! Chỉ thắc mắc một điều là nó lấy tiền đâu để trả thôi... Mói ngày hôm qua trên chát room admin còn kêu không nên đầu tư vào lúc này mà!

Đính chính lại cho mấy thánh không biết nhiều ve "enlish for today" là câu trên có nghĩa khi mà cổng Paypal được mở thì nó chỉ sử dụng để rút tiền, chứ không đầu tư bằng cổng đó đc nhé!

Last edited by a moderator:
8:30:48 PM Devuzadre: The past week was difficult for all and we would like to thank all members for their continued patience during this period
8:30:48 PM Haziq Bin Arif: this site is scame now :mad:
8:30:58 PM Devuzadre: our difficulties are about to end soon and we'll continue our successful performance as if nothing has ever happened within days.

8:31:02 PM SERVER: User Haziq Bin Arif - BANNED!

Nó bảo mấy ngày nữa ko có gì thay đổi nó sẽ bình thường kìa @@

Paxum mà rút đc thì làm lun cho rồi, đằng này có rút đc *** đâu, bỏ thí nó đó, toàn chơi trial thread, nghĩ cũng chả sao.

coin die nghẻo rồicòn chiến làm gì nữa hả mấy thým.nó rỏ rọt cho rút tiền để câu khách treo tool đấy.
Cầu nguyện rút đc đi.ko thì pending

bác nào có tut ver coin trong 30s share với nào , lúc thấy bác oggi j nói :binhsua04:

Paxum mà rút đc thì làm lun cho rồi, đằng này có rút đc *** đâu, bỏ thí nó đó, toàn chơi trial thread, nghĩ cũng chả sao.
ko mất gì nhưng tiếc miếng mỡ bác ak @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week