Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
anh nam tước chỉ đc cái zao LOL :)) nó ko hiện nút rút tiền mà a rút đc đúng là thánh rồi , admin quản lý lỏng lẻo việc rút tiền thì chắc nó ko biết chắc ? hù mem mới vừa thôi chứ , nó bảo đến 24 bên nó là 25 bên mình đợi đi

Bác ko with 4 ac có phải nó còn tiền để em with 4 ac ko :binhsua35:
Trậu chậm uống nước đục mờ... anh phải nhay tay lẹ chưng chứ em :))

Phán như thánh :)), kaka, nó pending là do nó pending thôi, chứ có phải do mình chưa add mail vào egopay đâu :binhsua20:

nếu nhận tiền từ mail phụ mà mail phụ chưa kích hoạt link thì nó vẫn pending còn mail chính thì chưa thấy pending

anh nam tước chỉ đc cái zao LOL :)) nó ko hiện nút rút tiền mà a rút đc đúng là thánh rồi , admin quản lý lỏng lẻo việc rút tiền thì chắc nó ko biết chắc ? hù mem mới vừa thôi chứ , nó bảo đến 24 bên nó là 25 bên mình đợi đi

Ego thì nó hiện ra nhưng chưa dám thử. :binhsua27:

Ego thì nó hiện ra nhưng chưa dám thử. :binhsua27:

làm gì có đâu anh ơi ?

nếu nhận tiền từ mail phụ mà mail phụ chưa kích hoạt link thì nó vẫn pending còn mail chính thì chưa thấy pending
Thế mình mới bảo bạn phán như thánh mà -.-, mail ý mình nhận tiền vài lần rùi, sau đó rút từ hôm thứ 7, đến giờ vẫn pending, pending là pending trên web Coin, chứ không phải pending ở web Egopay. Kể cả khi chưa kích hoạt email ở Egopay (nhưng đã add mail vào Egopay rùi) mà trên web Coin trả tiền, thì thông báo trên web Coin vẫn là Payment Complete; trong trường hợp này chữ Pending sẽ hiện ở trang Egopay - khi đó thì như bạn nói - kích hoạt ví phụ là nhận được. Còn mọi người thì là pending ở trên web Coin mà!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week