Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Đề nghị mod . Cho mấy ông copy kiểu ( There are currently 167 users browsing this thread. (91 members and 76 guests) ) ăn thẻ cảnh cáo đi . chỉ làm loảng 4rum thêm thôi chứ bản tán đc gì. Vào Kèo nhìn cái copy phát rầu .:binhsua72:

Paxum tạo ví có nhanh không bạn? 1 email chỉ tạo được 1 tài khoản thôi đúng ko nhỉ! Chuyển phí giữa các account paxum có mất phí không bạn?
Thanks nhé!
Paxum 1 ví xài được nhiều mail y chang egopay, paxum nước ngoài xài nhiều nhưng nó cấm vietnam nên không thể veri, nhưng mấy site exchange thì veri nó mới cho exchange mình đang tìm site ex hoặc là đễ dành hyip rút ra cỗng khác, hoặc là có ai đó ở nước ngoài veri. Chứ hàng đống acc pengding mà không thấy coin nó trả, không biết thứ 5 tiền đâu nó trả hết ak. Post lên paxum để ea tìm nguồn thu phụ rồi rút.

hy vọng anh em dj vào vấn đề chính cập nhật tình hình !!! nhìn nản dân vn quá

topic loãng quá rồi đó mấy bác như box chat chem gió vậy, muốn cập nhật tin tức phải đọc từng dòng mà xem:binhsua88:

Bác nào có lỏng tốt chỉ em treo nhìu acc trên vps với :binhsua07:
mình cũng đang muốn treo nè
nhưng người ta đòi 3 vps của mình thế mới khổ chứ

mình cũng đang muốn treo nè
nhưng người ta đòi 3 vps của mình thế mới khổ chứ
nói giỡn thôi chứ tôi đang treo 5 acc /vps , bác dùng sandboxie thử xem sao

Last edited by a moderator:
Đây thành cái chợ rồi à. Chửi nhau ầm ầm thế. Ko bik có học Đạo Đức ko mà kêu nhau như vô học. Ăn nói lịch sự chút đi.
P/S : Giờ này còn 1 số bạn muốn cấm nhiều acc nữa kìa =)) Nó check IP rồi đấy cấm đi rồi treo mỏ. Hiện tại nó đang Busy về vụ payment xong rồi nhìn nó chém nè ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week