Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
nge đồn tình hình là chuẩn bị lên bản 2.7, thêm code GPU vào+ check IP rất gắt. tình hình là VPS + ae cheat tèo rồi :))

nge đồn tình hình là chuẩn bị lên bản 2.7, thêm code GPU vào+ check IP rất gắt. tình hình là VPS + ae cheat tèo rồi :))
bác từ chỗ nó về hay sao mà bik rành thế :binhsua157:

:m122: đm thế thì khác lol gì đi đào bitcoin,,,,mua mẹ giàn máy đào bitcoin tự ăn ko ngon hơn à....

Topic hot vãi, nó mà check kỹ càng thì có mà ăn cám cả lũ...

Nó chỉ bảo là ko thanh toán pz thôi chứ? Còn ego có thấy đề cập gì đâu, thấy nó bảo giờ tạm thời rút bằng ego đi thì mình rút đợi t về thôi. Với lại ego của nó chắc ko paid auto nên nó phải có thời gian để fix gate hoặc là pay bằng tay chứ :))

- - - Updated - - -

thông báo đã rút đc ego =))
pi) Received from[email protected]Completed$1.74$0.28$1.46Main
Thật ak? Ego có vào được đâu cơ chứ. hix! check ở acc Coi hả C

Nó chỉ bảo là ko thanh toán pz thôi chứ? Còn ego có thấy đề cập gì đâu, thấy nó bảo giờ tạm thời rút bằng ego đi thì mình rút đợi t về thôi. Với lại ego của nó chắc ko paid auto nên nó phải có thời gian để fix gate hoặc là pay bằng tay chứ :))

- - - Updated - - -

Thật ak? Ego có vào được đâu cơ chứ. hix! check ở acc Coi hả C

vãi thánh ego nó pay auto từ ngày đầu cơ mà hư gì mà sửa :binhsua149:, nó ko chịu auto pay tay đó xác định rồi :binhsua162:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week