Coinex.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Reactions
304
MR
1.965

nếu sử dụng tick này để mua CET thì CET đó không thể lock được à các bác?..
Đúng rồi bác nhé. Rule của nó yêu cầu là ko dc dùng CET làm fee gd thì mới dc

tích đó là dùng CET để thanh toán phí giao dịch (và được giảm phí 50%). Không liên quan tới vấn đề khoá CET
Rule của nó ko dc dùng CET làm fee gd mà bác

alex178

Hero
Solutions
1
Reactions
891
MR
4.798
Follow me on Facebook
Đúng rồi bác nhé. Rule của nó yêu cầu là ko dc dùng CET làm fee gd thì mới dc
Rule của nó ko dc dùng CET làm fee gd mà bác
Nếu dùng CET để làm phí giao dịch thì giao dịch đó ko được tính vào chương trình trade driven mining
Chương trình trade driven mining là đào coin từ giao dịch, giao dịch càng nhiều được càng nhiều CET
Còn lock CET là để xác định độ khó của mining, bạn lock càng nhiều thì đào càng nhanh

vhtt85

Junior
Reactions
19
MR
0.129
Nếu dùng CET để làm phí giao dịch thì giao dịch đó ko được tính vào chương trình trade driven mining
Chương trình trade driven mining là đào coin từ giao dịch, giao dịch càng nhiều được càng nhiều CET
Còn lock CET là để xác định độ khó của mining, bạn lock càng nhiều thì đào càng nhanh
chương trình trade driven mining là sao bạn nhỉ?

Ví dụ như Binace có BNB để giảm phí trade và cũng là 1 token để sàn hút vốn thì ok.
Chứ cho đầu tư sinh lời như thế này khác nào thành site inver đâu
Ví dụ như Binace có BNB để giảm phí trade và cũng là 1 token để sàn hút vốn thì ok.
Chứ cho đầu tư sinh lời như thế này khác nào thành site inver đâu
Cái lợi nhuận này là nó trích từ phí giao dịch của người dùng, trích 80%, còn sàn giữ lại 20% để duy trì

CET được sàn phát hành 10 tỷ CET, trong đó sẽ phát free cho người dùng 50% còn sàn sẽ chia cho các thành viên 50% còn lại

Hình thức chia sẻ cổ tức này giống như 1 đòn bẩy phát triển vậy, vừa giúp tăng giá trị cho đồng CET, vừa thu hút các thành viên tham gia, vừa giúp giá trị của sàn tăng mạnh

Cái lợi nhuận này là nó trích từ phí giao dịch của người dùng, trích 80%, còn sàn giữ lại 20% để duy trì

CET được sàn phát hành 10 tỷ CET, trong đó sẽ phát free cho người dùng 50% còn sàn sẽ chia cho các thành viên 50% còn lại

Hình thức chia sẻ cổ tức này giống như 1 đòn bẩy phát triển vậy, vừa giúp tăng giá trị cho đồng CET, vừa thu hút các thành viên tham gia, vừa giúp giá trị của sàn tăng mạnh
Thằng nào mà chả vẽ ra được mấy cái đó để hú nhà đầu tư chứ cậu. Nó nói thế thì biết thế chứ chưa có j kiểm chứng cả

Thằng nào mà chả vẽ ra được mấy cái đó để hú nhà đầu tư chứ cậu. Nó nói thế thì biết thế chứ chưa có j kiểm chứng cả
thằng này là lần đầu tiên chia sẻ lợi nhận sàn với NĐT mà

coin nó khá hay, nếu vì nó chia lợi nhuận sang các coin khác chứ không tập chung vào CET

cơ bản là cứ vào ngay từ đầu kiểu gì cũng lãi, vào càng sớm càng tốt

thím @MingMing ôm hơn 300k CET giờ các đang bay lắm rồi :P

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week