Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
Azure đang bão, các seller vụ này mệt chết luôn. Riêng mình reg hộ 1 bác trong này lấy 11$ 1 account tiền phí mà bây h đòi bảo hành thì chả hiểu

11$ tạo max core rồi chạy full CPU các VPS, VPS die đòi bảo hành đủ 30 ngày thì đúng là vl rồi

Cũng không hẳn là bão mà do cả cách dùng
Pay As You Go -> hủy bất cứ lúc nào mà không cần báo trước : tên plan nó thế rồi
các bố toàn create vps cho full core
rồi khách hàng thì chạy Virtual Machine, spam mail
Chay soft choi surf, ptp, cpm (jingling) CPU luc nao cung 100%
(Tiền ít muốn hít l... thơm
, chạy gói ít tiền nhưng muốn full công suất)
Đấy là Microsoft nó đang cạnh tranh với mấy server Could khác lên nó còn e dè.
Gặp mấy thằng tay cứng chơi kiểu VN thì cái azure create 7-10 VPS / ngày mà không đăng ký công ty thì nó cho tèo luôn từ tập 1 khỏi phải nghĩ đến chuyện vài ngày.

Tớ đề nghị rule là chỉ được tạo 10 vps và không jingling nhưng mấy bố ấy nghĩ là phá tẹt bô rồi đòi bảo hành. Tớ creat cho 1 cái ko ăn lãi đồng nào sáng nay ra đã pm. Có cái acc tạo max 20core treo 4 5 nick coin bảo sao ko chết. Đang chờ được các bạn ấy report đây. Hài

Cả đêm qua lo ngủ giờ log vào thì mới hay VPS đã lên đường :oops:

Đợt trước bảo bay hết mười 5 con giờ ra đi nốt 5 con còn lại...

Mấy ngày trước có mấy thầy kêu ko phải bão
Giờ vào phán lại hộ phát

Các seller mua acc mới cách đây 1 tuần trở lại giờ này chắc đang cong đít bảo hành vps

Tớ đề nghị rule là chỉ được tạo 10 vps và không jingling nhưng mấy bố ấy nghĩ là phá tẹt bô rồi đòi bảo hành. Tớ creat cho 1 cái ko ăn lãi đồng nào sáng nay ra đã pm. Có cái acc tạo max 20core treo 4 5 nick coin bảo sao ko chết. Đang chờ được các bạn ấy report đây. Hài

ban bit reg vps ha

Cả đêm qua lo ngủ giờ log vào thì mới hay VPS đã lên đường :oops:
Sao ko chơi VPS của em hở anh .

Cho em xin cái tool rút mới với :( hu hu

Sao ko chơi VPS của em hở anh .

Cho em xin cái tool rút mới với :( hu hu
Tool của ct_ou đó hic hic chứ hàng của anh ko fix được lỗi capcha gùi...
Hum bữa có bàn với em qua Yahoo đó mà thấy em im ru nên thôi :(

sao bác NamTuoc đổi ava gái liên tục vậy :eek::eek::eek:
lão ấy hám gái nên mơi đổi liên tục á mà...chứng tỏ chưa phải gay 100% mà chỉ 90% thôi

có vợ con rồi mà còn :p
Có vợ con gòi thì liên quan gì nhỉ !? Thử hỏi trên đời này thằng đàn ông nào mà hok mê gái đẹp đâu nhỉ ?! Trừ fi thằng đó GAY.. hay là cậu.... ?! o_O :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week