Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
Bị block cả đám nick rồi thì nó mới chịu mở cửa payza. Đúng là đồn như lời :mad:

yahoo tạo 10 acc trong vòng 2 , 3 phút sao ko tạo mà phải chơi mấy cái mail kia nhĩ :(

yahoo, hotmail, gmail reg mutil account nhiều lúc ko log đc lên tớ dùng mail private sử dụng dịch vụ của bọn yopmail.net (hoàn toàn miễn phí), mình chỉ mất domain thôi
Mới add 3 domain coin còn pay nữa chắc mua thêm 2 domain cho nó đa dạng lại được cái tiếng mail mình private :D

Trời mmo bấy lâu mà còn chơi mail free, mua domain 1 năm của VPSMO là lão gì hok nhớ user trên mmo4me add vào thằng yopmail ấy thế là thành mail pri
http://www.yopmail.com/en/add-domain.php đây nè cái domain có 50k thôi fang beng xà leng luôn
Lý do dùng hàng free là thằng COIN này khi trước nó chỉ chơi 1 tháng là bỏ.
Giờ n1o cù cưa nên anh em khổ rồi đây

yahoo, hotmail, gmail reg mutil account nhiều lúc ko log đc lên tớ dùng mail private sử dụng dịch vụ của bọn yopmail.net (hoàn toàn miễn phí), mình chỉ mất domain thôi
Mới add 3 domain coin còn pay nữa chắc mua thêm 2 domain cho nó đa dạng lại được cái tiếng mail mình private :D
mấy cái mail domain tạo miễn phí dc mà đâu cần mua chứ:D

lại chém gió, check thấy éo gì đâu :| hơn 200 acc chẳng nhẽ ko về đc 1 acc
Có đây em giai, anh lại về 1 ACC nữa :p

Sax của mình không về acc nào sao đắng thế, hay tại đang uống cafe :oops:

Cũng có 4acc ko về. Mấy thím này ăn ở gì về hoài :v

Oh giờ mới thấy paxum có tiền đc 1 acc bọ hay tại Paxum nó update chậm nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads