Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
mới gặp hiện tượng tools của bác ct_ou.đang chạy ngon lành rồi login fail.rồi login success.làm hết hồn.tưởng dàn coin em đi thỉnh kinh roài :binhsua10:

mới gặp hiện tượng tools của bác ct_ou.đang chạy ngon lành rồi login fail.rồi login success.làm hết hồn.tưởng dàn coin em đi thỉnh kinh roài :binhsua10:
chuyện thường tình mà bác , em bị cả tháng nay rồi ko sao cả ;))

Cái này
nhìn tíu quá, cho mình mượn nghen :binhsua141:

mình vừa trúng giải của saobien đc 5 vps azure gì ấy , ai mua lại k nhỉ , mình bán 50% thôi , có 5 con :binhsua07: tính treo coin tiếp mà thôi , nghỉ cho lành

mình vừa trúng giải của saobien đc 5 vps azure gì ấy , ai mua lại k nhỉ , mình bán 50% thôi , có 5 con :binhsua07: tính treo coin tiếp mà thôi , nghỉ cho lành

Hàng tặng là hàng không bán
Mất ý nghĩ, treo triếp đi

đừng mua bán ở đây bác ơi , dễ ăn thẻ lắm :binhsua14:

Hàng tặng là hàng không bán
Mất ý nghĩ, treo triếp đi
vps 2k8 , e lại đang nhác , cài lại 5 nick coin cũng mệt :binhsua09: , treo tiếp cũng chẳng ai add paxum , còn mấy chục nick coin < 20$ mà chẳng có paxum để rút về :binhsua09:

nãy thì log ko được, giờ thì log bình thường, hy vọng đêm nay sẽ về :binhsua10:

Bình thường mà ba. Lâu lâu phải login lại để tránh bị coin hất ra đó mà :))

Hàng tặng bác sell công khai k hay nhé @@

1 phát =))

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=+2]paxum.com[/SIZE][/FONT][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
You've Got Cash!
[/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Dear leroux jennifer,[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]This email confirms that [email protected] Digital Generation just sent you money with paxum.com[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=+2]Payment Details[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Transaction Number: 12573593
Transaction Date: 2013-08-13 10:32:14
Amount: 14.67 USD
Note:
[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Please contact us for further information or to make your thoughts known to us.[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Sincerely,[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]paxum.com team[/SIZE][/FONT]

1 phát =))

[SIZE=+2]paxum.com[/SIZE]
You've Got Cash!

[SIZE=-1]Dear leroux jennifer,[/SIZE]
[SIZE=-1]This email confirms that [email protected] Digital Generation just sent you money with paxum.com[/SIZE]
[SIZE=+2]Payment Details[/SIZE]
[SIZE=-1]Transaction Number: 12573593
Transaction Date: 2013-08-13 10:32:14
Amount: 14.67 USD
Note:
[/SIZE]

[SIZE=-1]Please contact us for further information or to make your thoughts known to us.[/SIZE]
[SIZE=-1]Sincerely,[/SIZE]
[SIZE=-1]paxum.com team[/SIZE]

Hên thế thímmmmmmmmm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo