Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
Hôm nay bên này cũng mấy mạng mà ko về đc 1 xu. Quá chán cho đội chạy án. Với cả pay qua pz thì cũng chả đáng bao nhiêu. Rate 17 rút 20$ cũng mất 1$ tiền fee.
rút dc qua pz rồi ak bác.Sao em ko thấy ai nói gì @@

Đang nói thế chứ ai bảo rút đc. Coin sập chưa chắc pz đã mở cho mà rút. Khi nào có cổng bảo kim thì có payza cho bạn

bh nhìn cái kiểu nick dưới comment ở trên có tí hơi bất tiện nhỉ... mà cắm từ hôm qua đến nay móm quá trời

Tối wa with được PM đấy các đồng chí

sao nút like và reply nó nằm dưới chữ ký là sao trời , nhìn ko quen j hết :oops:

Chán thằng Coin
Forum mới nâng cấp nhìn éo muốn vào luôn :mad:

Tình hình Coin ngày càng tồi tệ, chắc sắp đi về miền cực lạc thật rồi :( Đóng lần lượt các cổng payment chỉ chừa mỗi Egopay mà lại pending.

Coin thì chết dần mới bị band acc chính còn hơn trăm $ tiếc quá, chơi ptp gỡ gạc tí thì vps được mấy ngày die sạch, giờ kiếm tiền thế nào đây :((, lại trở lại HYIP quá

Chúc các bác còn chơi coin rút tiền thành công nhé . paxum with đều đều mỗi ngày :D

Coin thì chết dần mới bị band acc chính còn hơn trăm $ tiếc quá, chơi ptp gỡ gạc tí thì vps được mấy ngày die sạch, giờ kiếm tiền thế nào đây :((, lại trở lại HYIP quá
mấy site hitleap còn pay điều không cậu hay scam rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week