Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
Lưu ý khi mua acc paxum nhá
lúc chủ cũ xài thì hok sao nhưng sang tay đổi pass, ip login,.... rất dễ bị đòi them document
Tớ mới mua của bro vgroupbosskiet đổi pass vứt đó mấy hôm sau log mail lại thì nó thông báo đòi thêm document sau khi đổi pass vài tiếng, và thế là em đã mất không 60$
Rất may là mình không xài acc đó add mail của mem không thì vỡ nợ

Last edited by a moderator:
Lưu ý khi mua acc paxum nhá
lúc chủ cũ xài thì hok sao nhưng sang tay đổi pass, ip login,.... rất dễ bị đòi them document
Tớ mới mua của bro vgroupbosskiet đổi pass vứt đó mấy hôm sau log mail lại thì nó thông báo đòi thêm document sau khi đổi pass vài tiếng, và thế là em đã mất không 60$
Rất may là mình không xài acc đó add mail của mem không thì vỡ nợ
em thì sau vài ngày , nhờ người bán paxum up the document lại thử coi sao

ai cho mình cái autu rút tiền đó với mình mới chơi nên đâu rõ đâu Yahoo mình chỉ tận tình được thì thanks thanks thanks chỉ song còn được nhìn thêm 3 cái thanks nữa nhe

- - - Updated - - -

tình hình thế này thỉ kiếm tiền mua bảo hiểm gấp :binhsua162: có nhiều bác chuyển cơm sang phong trào ăn mỳ tôn rồi

Thằng coin này ngày càng lắm chiêu, paid ngày càng ít dần.

Không phải là ít dần mà cái tool thằng c-h-ó phamson gì ấy nó share cho nước ngoài rồi thì còn gì nữa mà rút, từ ngày có thông tin cái tool bị rao bán chẳng rút được cắt nào hết. Tham mà chẳng biết suy nghĩ gì hết.

Không biết có phải tại tớ may mắn nên thằng paxum nó vẫn chưa hỏi không nhỉ? tớ reg bằng IP việt nam ngay từ đầu tiên. nộp cho nó đúng 1 cái driving license 2 ngày sau nó verified cho. reset pass tầm 4 lần rồi, chạy bằng dcom 3G IP thay đổi liên tục hàng ngày, hàng giờ mà bây giờ vẫn ok. đã add tầm 15 cái mail

cụ già những thằng đem tool đi bán có đầu mà éo pk nghĩ:binhsua12:

hèn gì mấy bữa nay thằng coin nó cho đăng nhập khó khăn *** hiểu tại sao :binhsua85:

Không biết có phải tại tớ may mắn nên thằng paxum nó vẫn chưa hỏi không nhỉ? tớ reg bằng IP việt nam ngay từ đầu tiên. nộp cho nó đúng 1 cái driving license 2 ngày sau nó verified cho. reset pass tầm 4 lần rồi, chạy bằng dcom 3G IP thay đổi liên tục hàng ngày, hàng giờ mà bây giờ vẫn ok. đã add tầm 15 cái mail

thiệt lá quá pro :binhsua160:.cho mượn ac test thử $$

Không phải là ít dần mà cái tool thằng c-h-ó phamson gì ấy nó share cho nước ngoài rồi thì còn gì nữa mà rút, từ ngày có thông tin cái tool bị rao bán chẳng rút được cắt nào hết. Tham mà chẳng biết suy nghĩ gì hết.
Việt Nam mình lắm người tài viết tool mà cũng có nhiều thằng tham lam ngu ngốc, đúng là con sâu làm sầu nồi canh

giờ đành đc acc nào hay acc đó vậy , đang gỡ limit acc paxum , hi vọng sẽ đc unlimit :binhsua136:

Không những vậy mà người ta nói nó còn rướng họng lên chửi lại nữa chứ, đúng là thứ ngu như bò.

Chắc nó chưa rờ tới thôi em
Của em mới có 15 cái mail lên nó chưa thèm để ý cứ thử vài trăm cái là biết ngay mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week